• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Timely, một ứng dụng đồng hồ - báo thức với giao diện đẹp dành cho Android

mysuncl

Trên bất kì chiếc điện thoại Android nào, dù chạy ROM gốc hay tùy biến thì đều có một ứng dụng đồng hồ. Vấn đề đó là không phải lúc nào app này cũng đẹp, và nếu bạn đang thấy nhàm chán với ứng dụng đồng hồ đi kèm theo máy thì hãy thử qua Timely. Timely sở hữu giao diện rất mới mẻ và đẹp mắt, có nhiều tông màu từ nóng sang lạnh tùy sở thích của bạn. Hiệu ứng chuyển giờ và những chuyển động nhẹ nhàng của hình nền phía sau cũng rất đẹp và nhẹ nhàng. Ngoài việc hiển thị giờ, Timely còn hỗ trợ tính năng đếm giờ và đặt báo thức cũng y như bao app Clock khác.

Chưa hết, Timely sẽ đồng bộ các thiết lập báo thức trên tất cả những thiết bị Android mà bạn có cài ứng dụng này. Việc đồng bộ sẽ được thực hiện thông qua tài khoản Google và nó giúp đảm bảo rằng bạn sẽ thật sự nghe được âm báo, dù cho bạn có để thiết bị của mình ở đâu đi nữa. Ví dụ, bạn có thể cài báo thức trên điện thoại và app sẽ tự sync với máy tính bảng để ở đầu giường. Khi bạn thức dậy và tắt báo thức trên một máy thì thao tác này cũng sẽ được đồng bộ với những máy còn lại.

Bên cạnh mặt đồng hồ điện tử và theme mặc định, bạn có thể mua những kiểu đồng hồ và theme khác nữa. Nếu bạn chia sẻ app lên Facebook, Twitter, Google+ hay gửi email, bạn sẽ nhận được điểm thưởng để mua những thứ kể trên, không phải tốn tiền. Ngay bây giờ bạn có thể tải về dùng thử Timely, hoàn toàn miễn phí trên Google Play.

Download trên Google Play
Reference code: FXY0-CS5R-CUA1

Nguồn: tinhte

Back