• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tính toán đơn giản với pm Handy Calculator_V1.03(0)_S60V3-ENG_VIE by trubic

TruBic

Well-Known Member
Bản này ra đời cách đây vài tháng nhưng chưa thấy ai Vh. Nay rảnh vh chia sẻ cùng các bạn!
Ứng dụng này cho phép ta tính toán các con số đơn giản như: ±,×,÷, √, số thập phân. Rất thích hợp cho những ai chỉ tính toán đơn giản các con số.
Ứng dụng được xử lý bởi: FoXPDA. Các bạn chú ý mã cài đặt sẽ hiện lên trong quá trình cài đặt.
Chúc các bạn vui vẻ khi đến vớp PV!

Chỉnh sửa cuối:
Bạn xem lại hộ mình với.Vào chỉ nháy cái rồi lại out ra.máy mình là c5

cái này dành cho v3, nhé bạn, c5 là v5 nên ko dùng được ứng dụng này đâu!
Sạc! c5 là V5 hả trờ!?????!!!!
Mod nói kiểu j vậy? C5 là v3 chứ có phải v5 đâu.
các bạn bình tỉnh chứ , lâu lâu nhầm lần mà . vì Trial Mod làm việc căn thẳng quá mà ;))
hơn nữa đâu phải ai cũng biết hết dc. người mà lị ;))

các bạn bình tỉnh chứ , lâu lâu nhầm lần mà . vì Trial Mod làm việc căn thẳng quá mà ;))
hơn nữa đâu phải ai cũng biết hết dc. người mà lị ;))
cảm ơn bạn đã hiểu tại mình đọc nhiều thông tin máy quá nên nhầm giữa c5 và c5-03.
Sạc! c5 là V5 hả trờ!?????!!!!

Mod nói kiểu j vậy? C5 là v3 chứ có phải v5 đâu.
sorry các chú nóng tính quá Trubic đọc nhiều thông tin máy nokia quá nên nhớ nhầm giữa c5 và C5-03. Ai thắc mắc xem link đây nhé:
http://www.mainguyen.vn/dienthoai/chitiet/nokia-c5-03-1736-1.html

nếu đời E thì dùng cái mặt định trông nó đẹp hơn
nói chung cái handy này và mặc định của máy là tương đương chức năng. Còn đẹp hay ko là tùy vào sở thích người dùng. Tuy nhiên handy calculator tính được đến 11 con số. Trong khi đó mặc định của máy chỉ có 8 con số mà thôi!

Dạ thế các bác tranh luận xong chưa giải đáp dùm em với.Em thích cái này vì theo như bác TruBic nói nó chạy nhẹ hơn nhiều trình khác mà tính được 11 số

Dạ thế các bác tranh luận xong chưa giải đáp dùm em với.Em thích cái này vì theo như bác TruBic nói nó chạy nhẹ hơn nhiều trình khác mà tính được 11 số

lên goog tìm bản gốc xem bạn, mình ko giũ lại bản gốc nên ko gửi cho bạn được. Nếu bản gốc cài ko chạy được là có lẽ do xung đột với pm nào đó rồi bạn à!

Nếu em không xài đựoc cái này thì anh tặng em cái phần mềm có từ thời nguyên thuỷ này, chức năng gấp 10 cái Handy kia và hy vọng em xài đựoc sau khi đọc kĩ hướng dẫn sử dụng !

Chỉnh sửa cuối:
@all: ai dow về pm mềm này nháy cái rồi out thì xin mời quay lại bài #1 dow dùm, mình đã fix lỗi đó rồi. Chạy vô tư. Xin cảm ơn tất cả!

Back