• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TitleChange.v1.2 VI_SymPViet

MinhThang

Manager
TitleChange.v1.2 VI_SymPViet

Phần mềm thay đổi Logo mạng nhanh chóng, dễ dàng sử dụng, các bạn có thể kết hợp các biểu tượng vui để tao cho mình một Logo thích hợp. Để trở về Logo mặc định bạn chỉ cần Thóat ứng dụng.

Tạo Logo rất dễ dàng, không cần reset máy, nền trong suốt. Rất tuyệt, nhưng kể ra phần mềm có thể chạy ẩn trong hệ thống thì còn tuyệt vời hơn.
Bạn nào muốn dùng Symbols để làm logo thì dùng Symb-X bên Box python nhé. Nhiều logo đẹp lắm á.

Có thể sign để cài đặt, nhược điểm nếu đóng ứng dụng sẻ trở về logo mặc định

Anh Thắng k dùng Vhome à..mà lại dùng phần mềm Clock thế kia

PM hay qua bro Thang,nhung n96 po tay ,sai mang vn mobifone no loi chu V o dau,viettel chu ngan hon chac duoc,thank bro nhe(sr may bi hu tv)

ban sai may gi,tren pda nay thi thieu gi,may gi cung co,ban tim box khac ung voi may doi khong cao cua ban nhe,pda nhat roi day dd khac ko co dau,chuc ban vui

Ai chỉnh cho pm này chạy ẩn luôn đc ko? Thanks

chạy ẩn thì dùng thêm Jback TaskMan, vào Luật chương trình => Hiện như đang ẩn...

Jback TaskMan thì diễn đàn có đấy, tìm cái VH nha bác:D

PM hay qua bro Thang,nhung n96 po tay ,sai mang vn mobifone no loi chu V o dau,viettel chu ngan hon chac duoc,thank bro nhe(sr may bi hu tv)

mình dùng Mobifone nè, đổi đâu có bị gì đâu.. :D

PM này đã thật đó :)) chạy mất có 0.6ram, ko hao Pin :D

eo cái này cứ phải để nó chạy ẩn không tắt luôn được đi như Oplogo Changer ah chủ topic??

Back