• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Alphabet Wordsearch -Trí Tuệ

q630666

Alphabet Wordsearch

Link Video test game tại Đây

Alphabet Wordsearch là 1 game giải trí cần sự tập trung cao.Game sẽ đưa ra 1 bảng chữ cái và 1 loạt các từ và yêu cầu trung ta tìm các từ đó trong bảng chữ cái người ta cho theo chiều ngang và chiều dọc.Có rất nhiều chữ cái và mức độ cho ta lựa chọn.Game thể loại sis.Dung lượng 800k.Dow file đính kèm bên dưới về giải nén rồi cài đặt bt.

Một số hình ảnh test trên N95

Game quá đĩnh=D>, từ nay ko cần phải lấy giấy ra rồi viết từng chữ cái đễ chơi nữa ^^

Game này là dạng vừa chơi vừa học từ vựng anh văn khá hữu ích với bác nào còn đang học AV.:)

Càng ngày post bài càng nản.Nhìn số người đow và số người thanks kìa :D

Càng ngày post bài càng nản.Nhìn số người đow và số người thanks kìa :D

Cái tỷ lệ này ngày càng chênh lệch mới ghê chứ. Toàn là down xong giông k hà. Mà thôi miễn sao giúp đỡ được cho a e là vui rồi.:D

Game rất hay, vừa chơi vừa luyện từ vựng, nhưng chắc phải kèm thêm cái từ điển để dò nghĩa nữa :D
Thank chủ topic lần nữa =D>=D>=D>

Game rất hay, vừa chơi vừa luyện từ vựng, nhưng chắc phải kèm thêm cái từ điển để dò nghĩa nữa :D
Thank chủ topic lần nữa =D>=D>=D>

Cái này thì mò đại thôi chứ làm sao mà biết hết nghĩa của nó được hả em.>:)

Aj cho xjn cáj mö pmêm fjle
7z vöj em dang dj du ljch k có máy tính dê down

Posted via Mobile Device

Aj cho xjn cáj mö pmêm fjle
7z vöj em dang dj du ljch k có máy tính dê down

Posted via Mobile Device

Dùng X-plore đổi đuôi thử wa *rar hay *zip rồi giải nén xem

Hạn chế viết "i" thành "j" nha bạn, rất khó đọc. Đã zậy còn TV ko dấu nữa :-?

hix dôï tên k dc T_T,em k update frimwave tíêng viêt. nên k dû dâú dê víêt :D thông cåm
Posted via Mobile Device

Back