• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom Clancy's Splinter Cell Conviction™ - New Gameloft!

hailua_8

Super V.I.P
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction thể loại game rất quen thuộc với chúng ta - vừa được phát hành với ấn bản đầu tiên từ nhà Gameloft... Game hay không thể bỏ qua...

Megaupload:
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - One Link.

Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P1
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P2
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P3
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P4
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P5

#############################

Mediafire:
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P1
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P2
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P3
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P4
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction - P5

Links are interchangable!

#############################

Tom Clancy's Splinter Cell Conviction .001
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction .002
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction .003

[video=youtube;cnfIru8JJss]http://www.youtube.com/watch?v=cnfIru8JJss[/video]

Chỉnh sửa cuối:
Thanks anh Lua nhiều nha! Thanks mồm lẫn thanks tay! :D
Àk! Hình như link MF bị sao rùi đấy anh ơi, cái file 1 em down hok dc. Link MU thì down bình thường mà chậm quá.

Chỉnh sửa cuối:
sao em download link MF về giải nén toàn lỗi không anh 2Lua. mà link MU thì chậm quá

link MF có part 2 vs 5 bị lỗi corrupt .. ko sửa đc .. down lại vẫn bị ... các pác thử down part 2 và 5 từ MU xem sao ...
Pác hailua ơi .. lần sau đừng chia file = winrar nữa ... dùng cái FSJ lành hơn ... winrar nhiều lúc giải nén bị lỗi .. bực mình lắm :D

Tất cả files đều giống nhau - đã test 100% working trước khi up lên vì dung lượng quá lớn tránh làm mất thời gian của anh em! Nếu có thể thì dùng ALZIP để giải nén là tốt nhất...

Đừng cái quá nhiều soft, đừng chạy theme or winterboard, chắc chắn sẽ chới đc, tôi cũng 3G , 3.1.2, chạy mượt mà \-/ \-/ \-/ \-/

Bác nào chơi qua được màn gỡ 4 quả bom ở thành cầu chỉ cho em cách gỡ quả thứ 4 với. Mini game này em nghĩ mãi mà chưa giải dc

Chuyển sang dùng tay. Không dùng súng. sau khi gỡ được 3 quả bom. Còn một quả ở chỗ thằng đứng canh. thì lên trên cầu. Đi chậm thôi và tránh tầm mắt mấy thằng lính. Sau đó đi nhẹ ra giết thằng lính đứng một mình ở đầu cầu bên kia. giết bằng tay. Không bằng súng. lại gần nó và nhấn nút đấm. sau đó đi nhẹ quay lại chỗ 2 thằng đang đứng ở quả bom thứ 4. Nhớ đi cái hướng đằng sau tầm mắt bọn chúng ( sau lưng chúng) sau đó giết thằng giữa cầu trc. rồi thằng đứng gần quả bom sau (tất cả đều bằng tay, không dùng súng) giết được 3 thằng rồi. mới xuống gỡ nốt quả bom thứ 4. Và chạy qua cầu. Have fun !

Chuyển sang dùng tay. Không dùng súng. sau khi gỡ được 3 quả bom. Còn một quả ở chỗ thằng đứng canh. thì lên trên cầu. Đi chậm thôi và tránh tầm mắt mấy thằng lính. Sau đó đi nhẹ ra giết thằng lính đứng một mình ở đầu cầu bên kia. giết bằng tay. Không bằng súng. lại gần nó và nhấn nút đấm. sau đó đi nhẹ quay lại chỗ 2 thằng đang đứng ở quả bom thứ 4. Nhớ đi cái hướng đằng sau tầm mắt bọn chúng ( sau lưng chúng) sau đó giết thằng giữa cầu trc. rồi thằng đứng gần quả bom sau (tất cả đều bằng tay, không dùng súng) giết được 3 thằng rồi. mới xuống gỡ nốt quả bom thứ 4. Và chạy qua cầu. Have fun !
wow ! giống lính Biệt Kíck wá..

Back