• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOMRAIDER LEGEND for S60 SymbianOS9.1

PhamQuang

Manager
TombRaider Legend v1.0.6 for N73 (OS9.1)​

Game Raider, Game phiêu lưu nổi tiếng, phiên bản dành cho N73

Game dưới đây
.

TombRaider Legend v1.0.6 for N80 (OS9.1)​

Game Raider, Game phiêu lưu nổi tiếng, phiên bản dành cho N80

Game dưới đây
.

TombRaider Legend v1.0.6 for E61 (OS9.1)​

Game Raider, Game phiêu lưu nổi tiếng, phiên bản dành cho E61

Game dưới đây
.

TombRaider Legend v1.0.6 for Nokia5500 (OS9.1)​

Game Raider, Game phiêu lưu nổi tiếng, phiên bản dành cho N5500

Game dưới đây
.

các most ơi xem lại cái bản dành cho N73 sao em ko xài được nhỉ cìa vào máy nó ko inst ra được!

các most ơi xem lại cái bản dành cho N73 sao em ko xài được nhỉ cìa vào máy nó ko inst ra được!

Các phiên bản dành cho N73 và N80 mình đã trực tiếp test trên máy trước khi post bài rồi đó bạn ạ. Game cài đặt và hoạt động tốt, còn chơi thì....

Bạn xem lại cách cài đặt của mình.

anh oi anh giup em voi' em inst tren con N73 no' bao' loi la` : " Certificate error contact the application supplier " nhu vay do' mong cac mod giup em voi'

anh oi anh giup em voi' em inst tren con N73 no' bao' loi la` : " Certificate error contact the application supplier " nhu vay do' mong cac mod giup em voi'

Nếu kg nhầm thi bạn chỉnh lại ngày giờ cho đúng thì mới cài được :D

Nếu kg nhầm thi bạn chỉnh lại ngày giờ cho đúng thì mới cài được :D

K phải đâu bạn à . M cũng dùng N 73 hàng fpt đã cài chuẩn ngày giờ nhưng cài games này cũng k đc nó cũng báo như vậy đó . M cũng k hiểu tại sao nữa :O :O :O

Hung66000 bạn qua đây xem nhé.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=804&page=5[/url]

sao mình down bản cho N80 lại cài không được, "Certificate error contact the application supplier
" kỳ quá! hic

đọc cái này của bạn hungpdahl: bạn phải đặt ngày giờ chính xác vào.nếu k được thì vào tool chọn app mgr-options-setting.chọn software installation chọn all hay signed only.sau đó xuống mục online certif check chọn off hay on.là được ngay.
tớ làm thử mà vẫn kô được, bạn nói rõ hơn giúp với! tks! mà tớ chưa hiểu sao lại liên quan đến ngày giờ?

Chỉnh sửa cuối:
M cài cho N 73 cũng báo như vậy đã làm đủ mọi cách làm theo hướng dẫn của bạn hungpdahl mấy lần cũng k đc . k biết vì sao nữa:O :O :((

bạn phải đặt ngày giờ chính xác vào.nếu k được thì vào tool chọn app mgr-options-setting.chọn software installation chọn all hay signed only.sau đó xuống mục online certif check chọn off hay on.đảm bảo được luôn.nếu k bạn thử phomat lại máy xem.

Back