• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 360MB aplication cho TOSHIBA TG01 (trong 01 link)

Status
Không mở trả lời sau này.

duongpham

các bạn dùng TOSHIBA TG01 thân mến !
sau khi dùng em này được 01 tháng, cảm nhận về em nó đối với mình thật tuyệt (chỉ còn vấn nạn là pin, tuy nhiên đã được giải quyết bằng pin 2.600mah). mày mò các 4rum tập hợp được tát cả các application (gói gọn 360MB trong 01 link down), các bạn down về mà khám phá nhé.
thân all
link download

Cám ơn bạn nhé! Nhưng nếu cắt nhỏ cho anh em tải từ từ thì đở quá, size to, đường line tệ. Kết quả hai ngày trời rớt mạng lên xuống mới xong. Thanks!:p
Mình nghĩ với Wn 6.5 ta có thể cài bất cứ phần mềm nào trong D Đ mình phù hợp với phiên bản . Và phải xem giao diện WVGA phù hợp với màn hình là xong. Nhưng vì có một số phần mềm không tương ứng nên ta cần chọn lựa kĩ, không đươc thì phải gở bỏ.To shiba cũng dễ tính , không khó khăn như SS.

Chỉnh sửa cuối:
hic cám ơn bác nhưng mà phần mềm thì nhiều mà ko có thông tin gì phần mềm đó chức năng ntn , để làm gì nên khi muốn cài lại phải seach lại trên mạng , dù sao cũng cám ơn bác vì đã share bộ sưu tầm của bác :)

hic cám ơn bác nhưng mà phần mềm thì nhiều mà ko có thông tin gì phần mềm đó chức năng ntn , để làm gì nên khi muốn cài lại phải seach lại trên mạng , dù sao cũng cám ơn bác vì đã share bộ sưu tầm của bác :)

Đã dùng smartphone thì phải vọc thì mới thấy cái thú của nó. Trong link gói gọn tất cả các soft, theme..... chia ra rất rỏ ràng bởi các folder, thậm chí có cả hình minh họa bạn down về và thấy cía nào hợp với mình thì cài vào kô thì gỡ ra. thế mới thú vị bạn à. chúc vui, thân

Bạn Duongpham thân mến, bạn hãy bổ sung cho các bạn File ta sk Ma na ge r của X 2 cho các bạn, nguồn của XDA .PM này hợp với em To shi ba của tụi mình lắm.Vì ấn vào biểu tượng trên thanh t ask ba r sẽ thấy cấu hình của ram free. .. tắt dụng nhanh, ...sử dụng dươc lắm!. Còn Ta sk Ma na ge r của HTC thì lại không phù hợp nên anh em mình nên chọn PM này .Mình không biết gửi file, cám ơn bạn nhé !:D

Bạn Duongpham thân mến, bạn hãy bổ sung cho các bạn File ta sk Ma na ge r của X 2 cho các bạn, nguồn của XDA .PM này hợp với em To shi ba của tụi mình lắm.Vì ấn vào biểu tượng trên thanh t ask ba r sẽ thấy cấu hình của ram free. .. tắt dụng nhanh, ...sử dụng dươc lắm!. Còn Ta sk Ma na ge r của HTC thì lại không phù hợp nên anh em mình nên chọn PM này .Mình không biết gửi file, cám ơn bạn nhé !:D
Cái này đúng không:

Link down : here

Không phải nó là xperia x2 taskmanager ...của Sony X2, còn phần mềm này thì dùng chung với spb poccket plus 4.1 để tắt ứng dụng. PM cua Xperia X2 gọn nhẹ lắm !

Link mới update ngày 17/3, bao gồm 886MB (link down rất nhanh, 1h là xong với IDM). chúc vui
Link down mới update 17/3

link die hay sao ấy:

Fisierele pe care incercati sa le accesati:
kitt-transfer_ro-17mar-4ad0ce0e.rar
au fost sterse automat DEFINITIV de pe serverele Transfer.ro dupa cele 10 zile de la data uploadului - 17 martie 2010

Pentru a accesa fisierele contactati persoana care v-a transferat fisierele si rugati-l sa vi le transfere din nou.

Credem ca 10 zile sunt suficiente pentru a transfera documente in timp util, acoperind si situatii exceptionale in care se poate afla destinatarul (concediu, weekend, acces la internet limitat,etc).

ko biết tiếng Ru nên ko hiều, bạn up lại dùm cái.
À minh thấy cái Dasur SlideIT v4.1.0.3 dùng vừa tốt vừa nhẹ hon cai swype, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hơn, anh em nào cần thì pm cho mình, hoặc vao pda warez
vừa dung gôgle dịch thi noi link sống co 10 ngày bạn up lai hộ cái,
mà ko gửi danh sách list files cũng dc, cái nào mình cần dùng thì nhờ gôgle tìm hộ

Chỉnh sửa cuối:
ko biết tiếng Ru nên ko hiều, bạn up lại dùm cái.
À minh thấy cái Dasur SlideIT v4.1.0.3 dùng vừa tốt vừa nhẹ hon cai swype, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hơn, anh em nào cần thì pm cho mình, hoặc vao pda warez
vừa dung gôgle dịch thi noi link sống co 10 ngày bạn up lai hộ cái,
mà ko gửi danh sách list files cũng dc, cái nào mình cần dùng thì nhờ gôgle tìm hộ[/QUOTE]

bạn xem lại link giúp mình cái link die rồi

có bác nào biết về tg01 không giúp em với em cứ cài phần mềm vào khởi động lại máy màn hình tối đen lại không lên được em đã chạy lại cả phần mềm rồi vẫn thế

các bạn dùng TOSHIBA TG01 thân mến !
sau khi dùng em này được 01 tháng, cảm nhận về em nó đối với mình thật tuyệt (chỉ còn vấn nạn là pin, tuy nhiên đã được giải quyết bằng pin 2.600mah). mày mò các 4rum tập hợp được tát cả các application (gói gọn 360MB trong 01 link down), các bạn down về mà khám phá nhé.
thân all
link download

Hi bác "duongpham" cục pin 2.600mah có bán ở đau vậy, giá rẻ không bác, khoảng nhiêu tiền, có thể cho mình địa chỉ tham khảo với, thank bác, Have a good day!

Mình cũng đang dùng con TG01, về cơ bản tuyệt vời nhưng mỗi cái PIN là hơi kém ! Mình gọi nhiều nghe nhiều nên ngày là hết pin rồi. Mà sao cái file attached Mr Duongpham lại không download được nhỉ ? Chỉ mình vài chiêu ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back