• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các style đẹp cho x-plore

haopro

Tổng hợp các style đẹp cho x-plore ( phong cách là tức thời - đẳng cấp là mãi mãi )

Với sự đổi mới không ngừng và niềm phấn khởi mỗi ngày hay mỗi tuần đều sẽ thấy 1 style mới cho trình quản lý file x-plore .. Hôm nay Sockred đã tập hợp các style lại gồm có 7 style cho các bạn lựa chọn . 7 style là 1 ngày 1 style dóa nhoa ^^

Cách cài : 1 số bạn thì đã biết rồi , nhưng còn 1 số bạn vữa chưa biết , Sockred hướng dẫn lun nhoa ^_^_^

Đầu tiên máy bạn phải dc hack phone nhe >> bạn đã hack phone chưa : nếu rồi thì bỏ qua bước này nghen << nữa chưa thì vào đây mà ngâm cưu nhé - mình hướng dẫn rất kỹ rùi đó nhoa ...

Sau đó các bạn cài bản x-plore này vào nhé -- trong tệp download ở dưới đó
- 1 : cài file :X-plore V.1.35 trước nha
- 2 : cài tiếp file X-plore V.1.35-Crack For Hacked System nữa là ok rùi ..
Thế là giờ bạn đã có trình x-plore đã mở khóa rùi đấy
Rùi sau đó mún thay style cho nó chứ gì : Tiếp theo :

CÁc bạn tải trình quản lý file này nhá : tải về , đó là trình quản lý file của China dc việt hóa by Sockred lại rùi , vì dùng chính thằng x-plore thay style cho nó thì hơi căng 1 chút , có thể bị lỗi bất cứ lúc nào lun á - - bởi vậy mệt lắm , thui dùng trình thứ 3 để làm thì dễ hơn

SAu đó dùng trình quản lý file thứ 3 này nè : cho các file Data.dta vào theo dường dẫn này nha : !:\Private\a0000bcd\Explorer
Với dấu ! này là gì biết hok : dấu ! này là bộ nhớ máy hay thẻ nhớ á nó còn tùy thuộc vào bạn cài pm x-plore nhá .

Còn đây là 1 số ảnh minh họa của em nó đây :

Còn chờ gì nữa mà ko download làm đẹp cho chiếc mobile mình mùa tết nhỉ
http://www.mediafire.com/download.php?3y0wgtnjj2f
Nguồn : VnnTeen

Chỉnh sửa cuối:
Mở hàng em mở hàng . Chúc mọi người năm mới vui vẻ mạnh khỏe sinh tài lộc phát !

p/s : Xplore của bác có sống lâu không ? ( Tuổi rùa múc luôn )

5 ngày rùi đó pác , chả thấy bị hiện tượng gì - mà thay style thi đu6 cần phải dùng bản crack

ko biết bộ nay có bao nhieu skin vậy ?
em ăn kắp bên v2 đc bộ 18 skin , hjhj ko biết đủ chưa ?

ko biết bộ nay có bao nhieu skin vậy ?
em ăn kắp bên v2 đc bộ 18 skin , hjhj ko biết đủ chưa ?

skin này mình có thể tự làm được lên có vô số skin. bạn chỉ cần lưu 1 vài cái skin hay dùng thôi, chứ lấy về nhiều đâu có dùng mà lại chật máy :D:D:D

n ếu không dùn Xplore thì mình dùng FExplore, chỉ có 2 cái này là pro nhất thôi .

mình có thấy file data nào đâu.bung ra chỉ có mỗi 2 cái phiên bản sis và hình minh họa thôi mà

haha được được, file data thì không thấy đâu, mà cài 2file sis vẫn bình thường, không cần phải chờ 3s nữa, thanks liền :D

các bác cho em hỏi với,em cài mấy bản X plore vào,cả 1.22,1.35 thì bảo lỗi update,còn bản 1.30 thì nháy vào icon thì k mở được.máy em bị sao vậy?các bác tư vấn cho em với

Sao em không thấy file data nào hết vậy? Có bác nào lấy được file data đó không? Chỉ em với, nhìn mấy cái hình đẹp quá mà không làm được.

các bác cho em hỏi với,em cài mấy bản X plore vào,cả 1.22,1.35 thì bảo lỗi update,còn bản 1.30 thì nháy vào icon thì k mở được.máy em bị sao vậy?các bác tư vấn cho em với

bạn dùng máy j? đã hack chưa? đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi cài TTpod chưa? ko nói rõ thì ko ai có thể giúp bạn đc

Back