• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp lịch nhắc việc, các loại đồng hồ, lịch

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi
E

evnd1

Guest
Chạy trên fw 2.x tham khảo ở đây

Trong chủ đề này chỉ giới thiệu các ứng dụng dành cho fw 3.x

Toodledo - To Do List - Sắp xếp lịch công việc

Price: $3.99
Released: Oct 03, 2008
Size: 0.6 MB
Seller: Jake Olefsky
Latest version: 1.5.2

➤ Toodledo yêu cầu hệ điều hành iPhone 3.0. Nếu bạn cố gắng chạy Toodledo trên iPhone 2.x, nó sẽ hiển thị một màn hình trắng một vài giây và sau đó thoát.

✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱ ✱

Toodledo là một ứng dụng quản lý mạnh sẽ giúp bạn tổ chức công việc của bạn thành danh sách. Bạn có thể sử dụng Toodledo như một ứng dụng, hoặc bạn có thể đồng bộ hóa danh sách của bạn với Toodledo.com, một trong những quản lý công việc trực tuyến phổ biến nhất.

Toodledo linh động, đủ để làm việc với nhiều phong cách khác nhau của danh sách quản lý. Bạn có thể sử dụng phương pháp phổ biến GTD, hoặc bạn có thể sử dụng hệ thống của riêng bạn. Bạn có thể tiếp tục đơn giản hóa, hoặc bạn có thể thêm nhiều phức tạp như bạn cần.

Với Toodledo bạn có thể:

✔ Theo dõi các việc ưu tiên, ngày bắt đầu, đúng hạn, thời gian, dài hay tình trạng của một công việc.

✔ Chỉ định về công việc vào một thư mục, bối cảnh hay mục tiêu.

✔ Đánh dấu về công việc với một hình ảnh hoặc các ngôi sao.

✔ Thêm lưu ý đến công việc của bạn.

✔ Tạo Công việc đó lặp lại trên một lịch trình lựa chọn của bạn.

✔ Tìm kiếm thông qua các công việc để nhanh chóng tìm thấy những người bạn mà bạn muốn.

✔ Áp dụng bộ lọc để todo làm các danh sách của bạn ẩn nhiệm vụ không quan trọng.

✔ nhanh chóng tìm thấy công việc quan trọng với các "Hotlist".

✔ Đồng bộ hoá với danh sách của bạn todo Toodledo.com cho mục đích sao lưu, và để sử dụng thêm các tính năng sẵn có trên trang web của chúng tôi: các tài liệu đính kèm tập tin, subtasks, chia sẻ / phối hợp, rss nguồn cấp dữ liệu, diễn đàn, vv

Hiện tại ✔ Toodledo.com Pro ngươi đăng ky subtasks người sử dụng trên trang web của chúng tôi cũng sẽ có quyền truy cập vào subtasks trên iPhone.

Nếu bạn đã có một danh sách để làm trong một thiết bị PDA hoặc các ứng dụng (Outlook, iCal, vv), bạn có thể nhanh chóng nhập khẩu tất cả mọi thứ vào Toodledo. Chỉ cần truy cập trang web của chúng tôi tại Toodledo.com của chúng tôi nhập khẩu và sử dụng các công cụ để bắt đầu.

Ngôn ngữ Tiếng Anh

Yêu cầu tương thích với iPhone và iPod touch

Yêu cầu hệ điều hành iPhone 3.0 hoặc mới hơn

Link download tại đây

Back