• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ROM ATOM 6.5 của Khoa_ha

đề nghị coi lại chủ topic

Sorry các bác, mình cũng đã thử down về lại và bị lỗi, chắc là do lúc mình up lên mediafire đang sửa chữa nên nó bị lỗi. Mấy bữa trước PC bị virus nên format lại quên chép mấy cái rom ra, bây giờ còn cái 21500 chép trong USB mình sẽ edit lại cho các bác!

cho minh hoi nha ban o dau vay ?
minh o chu van an ,binh thanh
minh ko ranh may du nay nhung minh thay giao dien dep nen rat thich

cho minh hoi nha ban o dau vay ?
minh o chu van an ,binh thanh
minh ko ranh may du nay nhung minh thay giao dien dep nen rat thich
mình ở bên P.V.hớn P.tân thới nhất Q.12 đối diện cây xăng á ^^! phone 01223988181 ku QUYỀN:p

Bạn nào có bản ROM 21222-V02(đã được sửa lại các lỗi )cho mình xin với,(up=PC),Cảm ơn các bạn

cái wm6.5 23009 e cũng bị trắng màn hình liên tục, quay lại 6.1 thì tốt, không bít còn fix đc nua ko bác khoa?

uhm nghe nói anh có bản rom 02 atom 21501 hả ,bản đầy đủ đó , có gì ban gửi cho mình đi mình đang cần thank . ban dùm mình úp len trang mediafile nha

có bác nào ở hn hem zậy...cho mềnh gặp với...ko p nổi rom.đọc làm theo mà thấy thế nào ế...~X(

Bác nào còn xài Atom thì chờ mình vài hôm mình tìm lại mấy bản rom trên con PC cũ rồi up lên cho mà dùng nhé!

up nhanh nhanh đi a THCN :) có rom 6.5 light nào ko? up giùm e lun. toàn rom kitchen ko, e đang tìm rom light :D

hihi! con Atom này đã theo tui được 2 năm rồi! đang xài rom của bác sonblack, thấy bên khoa ha có rom 6.5 nên cũng muốn test,nay mong bác fix lại bản OS 5.2.21501 giùm vì link ở phía trên khi down về rồi và copy 6 file vào temp folder nhưng file Device Software Update Utilityl.exe kick hoài không thấy chạy. Thanks

Back