• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Top tasman v1.0 vh (Trung Huy)

Trunghuy90

Thank anh kienvp đã giúp đỡ em nên bài viết này!
TopTaskMan 1.0 vi by Trunghuy90

Phần mềm cho phép bạn chuyển đổi nhanh qua lại giữa các ứng dụng đang chạy chỉ bằng 1 cú click

Chỉ cần nhấp vào các ứng dụng mong muốn để chuyển sang nó, hoặc giữ ngón tay của bạn vào đó để đóng.

với ứng dụng này bạn có thể điều chỉnh kick thước ứng dụng hoặc có thể thay đổi vị trí của các ứng dụng .

dowload

Bác Trung Huy nhiệt tình quá ......mong bác phát huy.....:D.....mà ko hỉu tại sao phần mềm show liric cua bác em cài rùi mà lời ko hiện ra nhỉ.? làm hoài mà ko được?????

Bác Trung Huy nhiệt tình quá ......mong bác phát huy.....:D.....mà ko hỉu tại sao phần mềm show liric cua bác em cài rùi mà lời ko hiện ra nhỉ.? làm hoài mà ko được?????

e vừa up thêm file lrc chiều nay rùi đó.bác dow về chep vào E là hiện lời nhạc mà.

Bac dao nay lam ba chu pm viet hoa mat rui, nhiet tinh wa

thank bác! K có gì.
Mong bác viết tv có dấu

cái này ko bít chuyển ứng dụng kiểu gì lun. hay là chỉ dùng cho màn hình touch thôi nhỉ?

cái này ko bít chuyển ứng dụng kiểu gì lun. hay là chỉ dùng cho màn hình touch thôi nhỉ?

chắc vậy bác ạ!
E cũng chỉ thấy báo hiệu ứng dụng chạy ẩn ở góc màn hình,chưa biết cách chuyển đổi ứng dụng.
Thank

Back