• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TopTime v1.0

Test ngon lành trên E63 v500. Thấy cái đồng hồ số, vượt qua mọi ứng dụng, đều hiển thị ngay giữa màn hình, cho dù là đang xài ứng dụng gì chăng nữa. Đảm bảo anh em sẽ không quên giờ giấc, khi xài mobile đọc báo :))

Cái này ko chỉnh màu đc hả anh? Máy em nó trùng với màu theme khó nhìn quá!

Phải chọn Theme màu đen ý là thấy đẹp em à. Hôm nào rãnh nghiên cứu xem có Mod được màu cái đồng hồ đó không.

Ứng dụng này rất hay nhưng xài cái này mà xem phim thì hơi bị giật màn hình, khó xem lắm. Dù sao cũng thank.

Tình hình là cài ngon trên E71 nhưng mà những lúc nào xem phim thì giật đừng hỏi,có cách nào không các bác

không biết có đổi được kiểu đồng hồ theo kiểu HTC không nhỉ, mình dùng clock top cũng như này nhưng crash với smartworkplace :(

Đang Vh 1 Soft tương tự về chức năng nhưng hay hơn nhiều, mai xong sẽ úp cho anh em sài.

Back