• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Recall Recorder v1.3.0-Ghi Âm cuộc cuộc gọi For Android

vipboy_9x

Moderator
*Total Recall Recorder

• Yêu cầu:Android 1.5/1.6
  • chắc hem còn xa lạ với Chương trình này rùi chứ nhỉ,Ai đã sài wa symbian chắc cũng sẽ biết nó hoạt động như thế nào rùi nhỉ:D.
  • nay đã có phiên bản dành cho Android cho bạn khám phá thêm nhé.
Link tải Soft
V1.5.0

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này ghi âm từ mic của điện thoại nên khi nghe lại toàn tiếng mình nói còn tiếng người đầu bên kia thì gần như không ghi được gì nếu nơi đàm thoại ồn, muốn ghi được người bên kia nói gì chỉ có cách chui vào nơi nào đó thật yên tĩnh để âm thanh của họ được mic tận dưới được âm thanh phát ra từ loa phía trên.
Đến giờ chưa kiếm được phần mềm nào ghi âm cuộc gọi tốt hơn, ai có phần mềm tốt hơn chỉ dùm tôi với
Thanks

Phần mềm này ghi âm từ mic của điện thoại nên khi nghe lại toàn tiếng mình nói còn tiếng người đầu bên kia thì gần như không ghi được gì nếu nơi đàm thoại ồn, muốn ghi được người bên kia nói gì chỉ có cách chui vào nơi nào đó thật yên tĩnh để âm thanh của họ được mic tận dưới được âm thanh phát ra từ loa phía trên.
Đến giờ chưa kiếm được phần mềm nào ghi âm cuộc gọi tốt hơn, ai có phần mềm tốt hơn chỉ dùm tôi với
Thanks

các app ghi âm cuộc gọi cho android hiện giờ còn kém lắm, bản chất của nó chỉ là một trình recorder được kích hoạt bằng tín hiệu của cuộc gọi đến hoặc đi, không hơn không kém, không thu được tín hiệu từ trước đầu vào của speaker mà chỉ là đầu ra của speaker thôi.
như bạn nói, điều này có nghĩa là muốn ghi âm được rõ lời người gọi nói thì phải kiếm chỗ thật yên tĩnh, hoặc mở loa ngoài ra mà ghi thôi, haizzzzzzzzzzz
không được như các trình ghi âm của symbian :(

Thanks

các app ghi âm cuộc gọi cho android hiện giờ còn kém lắm, bản chất của nó chỉ là một trình recorder được kích hoạt bằng tín hiệu của cuộc gọi đến hoặc đi, không hơn không kém, không thu được tín hiệu từ trước đầu vào của speaker mà chỉ là đầu ra của speaker thôi.
như bạn nói, điều này có nghĩa là muốn ghi âm được rõ lời người gọi nói thì phải kiếm chỗ thật yên tĩnh, hoặc mở loa ngoài ra mà ghi thôi, haizzzzzzzzzzz
không được như các trình ghi âm của symbian :(
Trên Android vẫn chưa Phần Miêm nào ghi âm tốt như trên Symbian cả,no chỉ được vậy thui,
Nếu bạn muốn rõ hơn chút bạn có thể tim phần Miềm có tên Call Recording nhưng tiếng tàu nhé,Nhưng nói trướt 1 điều là không bàn trên symbuan nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Back