• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v.1.24 - Tự động kiểm tra tài khoản (08/12/2009)

thanhlongnd

Phần mềm: Touch Balance
Phiên bản: v.1.24
Bản quyền VH: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: Tự động kiểm tra tài khoản sau sự kiện hoặc chỉ định

Ghi chú: Phiên bản mới fix các lỗi :

.................. + Fix lỗi đăng nhập khi thất bại
.................. + Nhật ký của máy chủ bị xóa khi khởi động
.................. + Tất cả nhật kí chuyển đến một thư mục: !:\data\touchbalance!\
.................. + Lập bản đồ ở chế độ khóa phím được bật theo mặc định
.................. + Đặc biệt lần này có 2 phiên bản có thể hoạt động song song với nhau. Tùy theo nhu cầu sử dụng mà bạn chọn cài đặt. P.bản 2 không có GetBalance ( ấn là kiểm tra ) nên nhẹ hơn nhiều.

cho em hỏi cái này có kiểm tra được cho thuê bao trả sau ko :D

Nếu nhà mạng của em có cho kiểm tra tài khoản trả sau bằng mã lệnh ( ko phải bằng tin nhắn ) thì dùng đc em à

Nếu nhà mạng của em có cho kiểm tra tài khoản trả sau bằng mã lệnh ( ko phải bằng tin nhắn ) thì dùng đc em à
Hiện nay ở vn chưa có nhà mạng nào cho phép thuê bao trả sau kiểm tra tài khoản bằng mã lệnh.Nên thuê bao trả sau ko dùng đc pm này.
Mình cũng dùng trả sau của vina nên ko dùng đc.
Bạn thanhlong cho tớ hỏi chút.Cài pm này cho thằng bạn thì nó ko hiện lên song song với cái Email mà nó lại hiện lên chỗ cột sóng.Bạn cho tớ ít thông số cài đặt để nó hiện lên bên dưới cái chỗ hiện Email ý.Cám ơn

:D em xài mạng Mobifone trả sau và có mã lệnh để kiểm tra tài khoản.Vina thì k biết có hay ko nhưng Mobi là *112# rồi ấn phím gọi ^^

Hiện nay ở vn chưa có nhà mạng nào cho phép thuê bao trả sau kiểm tra tài khoản bằng mã lệnh.Nên thuê bao trả sau ko dùng đc pm này.
Mình cũng dùng trả sau của vina nên ko dùng đc.
Bạn thanhlong cho tớ hỏi chút.Cài pm này cho thằng bạn thì nó ko hiện lên song song với cái Email mà nó lại hiện lên chỗ cột sóng.Bạn cho tớ ít thông số cài đặt để nó hiện lên bên dưới cái chỗ hiện Email ý.Cám ơn

Đó là bạn dùng chức năng Bảng thông báo 1 nên nó vậy.

Bạn có thê tắt chức năng bảng thông báo 1 , để chế độ ghi lên lịch.

Hoặc bạn có thể chỉnh thông số trong bảng thông báo như sau :

Tọa độ đứng : từ 0 đến 5
Tọa độ ngang : 180 đến 200 đối với màn hình 320x240
Tọa độ ngang : 240 đến 280 đối với màn hình 240x320

Sai số có thể xảy ra tùy theo bạn bố trí màn hình chờ và kích thước bảng thông báo bạn đặt

cái này xài trả sau nó cứ báo là còn 0 đồng ^^ làm thế nào để nó báo là mình xài hết bao nhiêu vậy pro

cái này xài trả sau nó cứ báo là còn 0 đồng ^^ làm thế nào để nó báo là mình xài hết bao nhiêu vậy pro

Thế lúc bạn bấm mã để nó kiểm tra, tổng đài nó phản hồi nguyên văn cho bạn như nào ?

Thế lúc bạn bấm mã để nó kiểm tra, tổng đài nó phản hồi nguyên văn cho bạn như nào ?

nó báo là nợ trước .... đã trả ... còn nợ ....cước phát sinh....(số tiền mình đang xài).muốn là muốn nó hiện cái cước phát sinh đó để dễ quản lí đó mà :D chứ nó cứ hiện 0 đồng muốn kiểm tra thì vào kiểm tra cũng giống bấm mã kiểm tra rồi :(

nó báo là nợ trước .... đã trả ... còn nợ ....cước phát sinh....(số tiền mình đang xài).muốn là muốn nó hiện cái cước phát sinh đó để dễ quản lí đó mà :D chứ nó cứ hiện 0 đồng muốn kiểm tra thì vào kiểm tra cũng giống bấm mã kiểm tra rồi :(

Mã kiểm tra tài khoản bạn để *xxx# ( tùy mạng trả sau của bạn )

Nhóm tài khoản cần xem: 4

Thế là ok :)

Chỉnh sửa cuối:
bản v2 cài xong khi chạy thì báo system error! ko dùng đc.. mình dùng n95 8Gb đã hack, ngôn ngữ đang dùng: tiếng Anh

Mã kiểm tra tài khoản bạn để *xxx# ( tùy mạng trả sau của bạn )

Nhóm tài khoản cần xem: 4

Thế là ok :)

Nhóm tài khoản: 5 vì mobifone còn dòng trừ khuyến mãi nữa

sao cái pm thứ 2 cài vào bị sytem erro vậy . hix cài 3 cái ttpop 3.80 ; vhome 3.96 ; hix h bị lun cái nì nữa (n73)

sao cái pm thứ 2 cài vào bị sytem erro vậy . hix cài 3 cái ttpop 3.80 ; vhome 3.96 ; hix h bị lun cái nì nữa (n73)

Bác có vẻ đen nhỉ:)) cài bản thứ nhất đi bạn,bản thứ 2 mình cài cũg bị giống bạn vậy.bản thứ nhất lúc cài đặt bỏ dấu tích ở tùy chọn get balace thì lúc cài xog nó cũg có chỉ 1icon thôi mà.có bản mới hơn là 1.26 đấy

máy mình đã cài VHome và cái bản touch Balance này rồi. Nhưng cài đặt trong phần mềm như thế nào để có được cái dòng chữ báo tài khoản hiện lên như ảnh sau vậy các bạn:

máy mình đã cài VHome và cái bản touch Balance này rồi. Nhưng cài đặt trong phần mềm như thế nào để có được cái dòng chữ báo tài khoản hiện lên như ảnh sau vậy các bạn:

Chạy vhome,mở touch balance để kiểm tra tài khoản,nó sẽ hiện thông tin tài khoản ra màn hìh vhome.ko fải cài thêm gì cả.

Back