• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchBalance v.1.26 - Tự động kiểm tra tài khoản [23/12/2009]

thanhlongnd

Phần mềm: Touch Balance
Phiên bản : v.1.26
Bản quyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng : tự động kiểm tra tài khoản sau sự kiện hoặc chỉ định

Ghi chú: Phiên bản mới fix các lỗi :
  • Cố định lỗi lúc khởi động
  • Thêm thiết lập thời gian trì hoãn trước khi vẽ lại thông tin lên màn hình
  • Thêm tùy chọn dấu phân cách trước số dư sử dụng hàng ngàyi
  • Fix lại sự cân bằng modun cho sự ổn định hơn
  • Vẫn có 2 phiên bản, phiên bản 2 không có GetBalance. Tùy mục đích sử dụng mà các bạn chọn down nha.

Thảo luận về Touch Balance

[/B]Tình hình là Viettel kiểm tra tài khoản: Tài khoản gốc 1 của Quý khách là ....đồng. Touch Balance cài đặt bình thường chỉ hiện số 1:D.
=> bảng thông báo 1 của bản 1.26 toi luôn=))
Bật chế độ hiển thị cùng Handy sell+ hiện đủ thông báo thì lại mất cái trừ tiền sau mỗi lần gọi hoặc nhắn tin(theo tớ nghĩ ai cũng thích cái này).
Bản Touch Balance 1.26 của anh ThanhLongND em không hiểu làm sao để cái bảng thông báo 2 hiện ra cả:D,ai bík cách góp ý hướng dẫn em với nhá ^___________^ Thân!:p

bạn cho nó hiện cùng với lịch là đc.ko nên lập topic riêng thế này nhé?

[/B]Tình hình là Viettel kiểm tra tài khoản: Tài khoản gốc 1 của Quý khách là ....đồng. Touch Balance cài đặt bình thường chỉ hiện số 1:D.
=> bảng thông báo 1 của bản 1.26 toi luôn=))
Bật chế độ hiển thị cùng Handy sell+ hiện đủ thông báo thì lại mất cái trừ tiền sau mỗi lần gọi hoặc nhắn tin(theo tớ nghĩ ai cũng thích cái này).
Bản Touch Balance 1.26 của anh ThanhLongND em không hiểu làm sao để cái bảng thông báo 2 hiện ra cả:D,ai bík cách góp ý hướng dẫn em với nhá ^___________^ Thân!:p

Bạn tắt hết bảng thông báo 1 và bảng thông báo 2 đi. Dùng chế độ ghi lên lịch, trong Cài đặt của máy, những ứng dụng đã bật đánh dấu vào ô Sắp xếp .

Như thế là hiện đầy đủ hết đó bạn.

Ý em là không hiện cái khoản tiền bị trừ đi sau mỗi lần sử dụng@@:(( em thích nhất cái đấy>""""""""""<

Ý em là không hiện cái khoản tiền bị trừ đi sau mỗi lần sử dụng@@:(( em thích nhất cái đấy>""""""""""<

không thể được đâu bạn à. Mình cũng dùng Viettel nè. Giờ sau mỗi lần cước phát sinh thì chỉ hiện chữ: "bạn còn: 1đồng..." trong khi tài khoản còn hơn 50K.
Lý do: Viettel đã sửa đổi tin nhắn thông báo: "Tai khoan goc 1 cua Quy khach la 50.." nên -> 1đồng.
Khắc phục: Bạn mở chức năng: Ghi lên lịch/hiện đầy đủ/mở là sẽ thấy tài khoản! :(

Posted via Mobile Device

không thể được đâu bạn à. Mình cũng dùng Viettel nè. Giờ sau mỗi lần cước phát sinh thì chỉ hiện chữ: "bạn còn: 1đồng..." trong khi tài khoản còn hơn 50K.
Lý do: Viettel đã sửa đổi tin nhắn thông báo: "Tai khoan goc 1 cua Quy khach la 50.." nên -> 1đồng.
Khắc phục: Bạn mở chức năng: Ghi lên lịch/hiện đầy đủ/mở là sẽ thấy tài khoản! :(

Posted via Mobile Device

Ôi đúng bác ơi, e dùng chế độ Portrait Window, đag định phàn nàn về vấn đề này
Bây h tự nhiên trên màn hình lại hiện là: Tài khoản: 1VNĐ (-60000.00VNĐ) nhìn chán ko tả đc X-(X-(X-(X-(
Mà nếu dùng lịch thì trông chẳng hay lắm :(:)(:)((

Posted via Mobile Device

Ôi, nghe em nói mới để ý vì a chỉ hay kiểm tra dung lượng GPRS.

Cách khắc phục điều các bạn nói rất dễ, tắt cái hiện đầy đủ thông báo đi cho nó đỡ rối.

Cài như sau :

Mã kiểm tra tài khoản : *101#
Nhóm tài khoản cần xem : 2

Hãy thử và xem nào hihi :)

Ôi, nghe em nói mới để ý vì a chỉ hay kiểm tra dung lượng GPRS.

Cách khắc phục điều các bạn nói rất dễ, tắt cái hiện đầy đủ thông báo đi cho nó đỡ rối.

Cài như sau :

Mã kiểm tra tài khoản : *101#
Nhóm tài khoản cần xem : 2

Hãy thử và xem nào hihi :)

Rất tốt, cảm ơn bác =D>

Lại được như xưa không còn bị số 1 nhiễu nữa. :))
Posted via Mobile Device

Tuyệt cú mèo^_________^, anh thanhlongnd ơi còn cái bảng thông báo 2 thì làm sao cho nó hiện ra hả anh, bảng thông báo 1 thêm 1 dòng chữ ở màn hình nhìn đẹp lắm ạk, nên em muốn xài bảng thông báo 2, màn hình cái E 63 nhìn rối tung cả lên thích lắm ^____________^!:p

Cái này làm sao kiểm tra được cả 2 tài khoản gốc và tài khoản khuyến mại đây????

Back