• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tra cứu thông tin bóng đá trên điện thoại di động MIỄN PHÍ

Solitary1909

Mình đang sử dụng ứng dụng Soccer Point để theo dõi giải ngoại hạng Anh trên điện thoại di động (Việt hóa 100%), thấy rất hay nên muốn giới thiệu cho mọi người. Điều kiện để sử dụng ứng dụng là điện thoại của bạn phải có kết nối GPRS hoặc wifi.
Theo thông tin từ nhà cung cấp, các bạn phải tốn phí 15.000 để download ứng dụng. Tuy nhiên, mình muốn chia sẻ link download miễn phí : http://vn.12goal.net (tải trực tiếp bằng điện thoại. Link này chỉ có file *.jad, khi bạn chạy file này, nó sẽ tự động link đến file *.jar để cài, file này chỉ có 404bytes ^^. Mình nghe một số bạn nói link này chỉ tải được bằng điện thoại, nhưng mình tải trực tiếp bằng máy tính vẫn được, sau đó copy vào điện thoại bằng cáp USB ^^) hoặc http://www.mediafire.com/?5znvo2mt5jy (tải về máy tính và copy vào điện thoại bằng cáp USB^^)
Các tính năng chính của Soccer Point
1. Xem kết quả trực tuyến
2. Dự đoán tỷ số
3. Kết quả chi tiết diễn biến trận đấu
4. Tin tức
5. Bảng xếp hạng
6. Số liệu thống kê
7. Cộng đồng :tham gia post đề tài lên forum không giới hạn.
Một số tính năng khác:
• Thông tin trọng tài trận đấu
• Thông tin 3 lần đối đầu gần nhất của 2 đội,
• Thông tin về thời gian và kết quả của 3 lần đối đầu gần đây nhất của 2 đội,
• Kết quả thi đấu của 6 trận gần nhất,
• Thống kê theo hiệp 1 và cả trận
• Thống kê bàn thắng,
• Danh sách cầu thủ,
• Cầu thủ thi đấu và dự bị ở mỗi trận đấu.
• Thống kê theo sân nhà&sân khách,
• Thông tin chi tiết về mỗi cầu thủ
Một số hình ảnh về ứng dụng

Thông tin chi tiết về ứng dụng, các bạn xem thêm http://www.buddy.vn/soc

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình down kô được thế nhỉ. File chỉ có 404b à.

Sao down về lại ra file .jad chứ dâu phải đuôi .jar thì làm sao cài đây:O

Mình down về máy tính, tải về điện thoại di động bằng cáp USB bình thường mà =___=
File 404byte là đúng rồi đó mấy bạn, vì chỉ mỗi file *.jad thôi mà.
Trong file *.jad có chứa link dẫn đến file *.jar, các bạn cài file *.jad là nó tự động dẫn link đến file *.jar trên server (điều này cần máy bạn kết nối GPRS. Điều này cũng là bắt buộc để chương trình này chạy được, vì chương trình này là điểm tin, nó tự động cập nhật tin tức trên mạng mà)
Have fun. :)

cam on rat nhieu dung la phan mem minh dang can. ngay ngay cu phai vao livescore de test ket qua cung nan.nhung ban oi cai nay chi co ngoai hang anh thoi phai ko? neu co them giai y voi tay ban nha nua thi tuyet qua.

cam on rat nhieu dung la phan mem minh dang can. ngay ngay cu phai vao livescore de test ket qua cung nan.nhung ban oi cai nay chi co ngoai hang anh thoi phai ko? neu co them giai y voi tay ban nha nua thi tuyet qua.

Uhm, cái này chỉ có giải ngoại hạng Anh thôi bạn ạh ^^

Sao PM này mỗi lần sử dụng nó hiện lên rất nhiều thông báo xác nhân kết nối >> phiền quá .Có ai biết cách tắt đi ko ?8-|

Sao PM này mỗi lần sử dụng nó hiện lên rất nhiều thông báo xác nhân kết nối >> phiền quá .Có ai biết cách tắt đi ko ?8-|

Mình dùng N81, thấy nó hỏi có 1 lần duy nhất là chọn kết nối gì. Mình chọn xong, rồi nó đâu hỏi thêm gì nữa đâu :-?

Mình dùng N81, thấy nó hỏi có 1 lần duy nhất là chọn kết nối gì. Mình chọn xong, rồi nó đâu hỏi thêm gì nữa đâu :-?

Mình dùng 5320 ,khi khởi động vào nó phải hỏi đến 5-6 lần . Vào đc rồi thì mỗi khi kick vào lịch thi đấu ,kết quả....nó đều hỏi . Vào trang chủ phần hướng dẫn thì ng ta cũng bảo là nó sẽ hỏi rất nhiều nhưng có thể tắt đc bằng cách cài đặt lại trong máy...Mình mò đủ kiểu mà vẫn ko tắt đc:-??. PM này hay mỗi tội nó hỏi qua nhiều rất bực mìnhX-(

Mình dùng được chỉ có bảng xếp hạng ở 3 vị trí đầu là không hiện thỉ.Chỉ hiện thị từ thứ 4 trở đi.

Mình dùng 5320 ,khi khởi động vào nó phải hỏi đến 5-6 lần . Vào đc rồi thì mỗi khi kick vào lịch thi đấu ,kết quả....nó đều hỏi . Vào trang chủ phần hướng dẫn thì ng ta cũng bảo là nó sẽ hỏi rất nhiều nhưng có thể tắt đc bằng cách cài đặt lại trong máy...Mình mò đủ kiểu mà vẫn ko tắt đc:-??. PM này hay mỗi tội nó hỏi qua nhiều rất bực mìnhX-(

Mình xài wifi :D nên mình chọn chức năng nhớ pass, nên nó hỏi có 1 lần duy nhất khi vào là dùng WLAN hay là dùng GPRS thôi :D

Mình dùng được chỉ có bảng xếp hạng ở 3 vị trí đầu là không hiện thỉ.Chỉ hiện thị từ thứ 4 trở đi.
Cái này là do dữ liệu bên Anh bạn ạh. Nghe nói admin soccer point cũng ko can thiệp được. Giờ chỉ đợi liên lạc với bên đó thôi :D

Back