• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt nào cho Android có hỗ trợ flash?

hellomoto1508

tình hình là em dùng con galaxy vibrant mà trình duyệt mặc định của nó củ chuối quá
vào những trang web nhiều hình ảnh và baner quảng cáo ví dụ như trang
sohoa.vnexpress.net là lag kinh lắm rất ức chế
vậy các bác đang xài trình duyệt gì mà thấy nó good và mượt thì bảo em với
thanksk các bác nhé

Mình đang dùng Miren Browser Pro, thấy rất mượt và chưa muốn đổi sang browser khác.

BẠN HELLOMOTO CÓ FIX LAG CHƯA BẠN ???? MÌNH DÙNG TRÌNH DUYỆT MẶC ĐỊNH CỦA MÁY THẤY RẤT MƯỢT (ĐÃ FIX LAG RÙI NHA)

TRình duyệt Chrom mặc định của máy xem Flash là OK nhất. Những trình duyệt khác tuy có nhiều tính năng hơn nhưng khi load hay xem file flash thường bị chậm và giật. Cứ Chrom mà xài.

máy mình là vibrant đã fix lag quadrant được 1k7 bạn à
nhưng mình đã hỏi những bạn dùng vibrant giống mình thì các bạn ý đều bảo khi vào những trang web nhiều flash và baner quảng cáo thì đều hơi lag 1 chút chứ ko thực sự mượt
mình muốn hỏi các bạn tí là ví dụ mình đọc báo ở brower mặc định thì lúc phóng to lên những hàng chữ nó ko tự động xếp cho vừa màn hình để đọc mà nó cứ phải kéo ngang ra nếu muốn đọc hết 1 dòng ở bài báo đó

cho mình hỏi thêm là firefox đã có bản 4.0 chính thức chưa
hay vẫn là 4.0 RC vậy

Back