• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trustmobi.MobiMessage.v2.34 VH SymPViet [Lọc SMS]

em xin phép được bóc tem phát,thanks bác chủ thớt nhé,để em down về test thử

mình chậm chân hơn tí,bóc lại tem của 01070202,hihi....để mình thử xem cái này có hay hơn MClener và Momate của bác Thắng không,thanks q630666 nhiều...

không biết sao cài đặt không được bác chủ thớt ơi,nó báo Installations of Trustmobi.MobiMessage.v2.34 VH SymPViet.sis not supported !

Last edited by a moderator:
mình chậm chân hơn tí,bóc lại tem của 01070202,hihi....để mình thử xem cái này có hay hơn MClener và Momate của bác Thắng không,thanks q630666 nhiều...

Bạn so sánh hơi khập khiễng rồi, MCleaner & Momate bao gồm cả cuộc gọi nữa, còn cái này chỉ về tin nhắn thui!

không biết sao cài đặt không được bác chủ thớt ơi,nó báo Installations of Trustmobi.MobiMessage.v2.34 VH SymPViet.sis not supported !
Bạn dùng máy gì.Có thể pm này không hỗ trợ máy bạn!

mình xài N82,mình vừa cài được rồi,cám ơn bạn.

Chỉnh sửa cuối:
Back