• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trustmobi MobiMessage v2.70 - PM quản lý và bảo mật tin nhắn [21/12/10]

kienvp

Trustmobi MobiMessage v2.70 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9.x Signed

MobiMessage là ứng dụng quản lý và bảo mật tin nhắn tuyệt vời .
nó bảo vệ sự riêng tư của bạn, Nó cung cấp các chức năng chuyên nghiệp và đầy đủ các dịch vụ như ẩn và mã hóa việc gửi tin nhắn ngắn, bộ lọc thư rác có hại và tin nhắn ngắn, ẩn tin nhắn ngắn từ số VIP tự động, hiển thị nội dung do tự mình edit .
gửi và nhận tin nhắn SMS trong một giao diện người dùng MSN chat .

Gồm những tính năng:
==================
- Lưu giữ tin nhắn riêng an toàn
Tất cả các tin nhắn SMS của bạn được mã hóa bên trong cơ sở dữ liệu nội bộ

- Bộ lọc tin nhắn riêng

-Tuỳ chỉnh âm báo Bạn có thể xác định tông màu khác cảnh báo cho các tin nhắn SMS gửi đến từ các số khác nhau để bạn sẽ biết ai đã gửi tin nhắn bằng giai điệu.

-Mã hoá thư gửi đi Bạn có thể chọn để cho phép ứng dụng mã hóa tất cả các thư gửi đi

-Quay số điện thoại di động Bạn có thể trực tiếp quay số điện thoại di động, nơi một tin nhắn SMS đến từ bên trong các ứng dụng.

-Sao lưu / Phục hồi :chức năng có thể giúp bạn sao lưu và restroe cơ sở dữ liệu hiện tại, bao gồm tất cả các bài viết của bạn, cài đặt chức năng và mật khẩu.

Và rất nhiều tính năng hay khác

MobiMessage_free_3rd_27.sis.7z

Chỉnh sửa cuối:
Anh kiên cho em hỏi.vì sao cài xong rùi,click vào icon lại như không có chuyện gì xảy ra.
Phải chăng là nó chạy trên nền python?
Thank!

Lâu lắm mới thấy một PM chất lượng :D. Mình đăng ký VH được không nhỉ. Lâu lắm rồi chưa có gì đóng góp cho 4Room :D :D :D

Thank 4share

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

Ui chà... Cài vô N82 thì được trả lời: "Tính năng không được hỗ trợ!". Buồn 5' :(:(:(

Chỉnh sửa cuối:
Lâu lắm mới thấy một PM chất lượng :D. Mình đăng ký VH được không nhỉ. Lâu lắm rồi chưa có gì đóng góp cho 4Room :D :D :D

Thank 4share

Ui chà... Cài vô N82 thì được trả lời: "Tính năng không được hỗ trợ!". Buồn 5' :(:(:(

khơ..khơ...
Nếu ngon e đã vh lâu rùi.
Có điều là cài xong click vô icon,cấm thấy trả lời gì cả.
Hit..hit..

Thank 4share

Cái bác cần nè! Ừ lâu lắm rồi không thấy bác VH.
@ Kiên ơi up lên #1 cho các bạn v3 đi nhé

k ,e kêu réo là cái bản mà bác kiên up lên làm e vh xong rùi.và del rùi,vì cho v5 mà.
Còn bác thì...e thank bác!

PM này dành cho cả 3 dòng nhé .ko phải chỉ cho riêng v3 .
vh xong rùi mà kêu cài ko chạy được .có thể nó bị lỗi là do bạn vh đó .

còn nếu bạn cài trước khi vh mà nó không chạy được thì còn vh kiểu gì ?

Chắc em nó xuất RSC ra dịch trước rồi cài sau đó bác.:D

k ,e kêu réo là cái bản mà bác kiên up lên làm e vh xong rùi.và del rùi,vì cho v5 mà.
Còn bác thì...e thank bác!
Giữ RSC đó để dịch cho v3 nhé bác!

!

bác cũng biết thừa là dịch 1 pm đầu tiên là phải cài vô test chán thì vh mới nhanh và chuẩn được .ì chẳng có ai vh xong 1pm rùi mới cài cả .

bác cũng biết thừa là dịch 1 pm đầu tiên là phải cài vô test chán thì vh mới nhanh và chuẩn được .ì chẳng có ai vh xong 1pm rùi mới cài cả .

Em nó chưa có kinh nghiệm bác à!
Nhớ ngày trước dịch SafeMgr cũng xuất RSC dịch trước (cả ngàn string). Xong đóng gói, cài vào .... ngồi khóc! Kinh nghiệm xươn máu!!!

thì e vh xong cài vô k thấy chạy,e liền dùng bản chưa vh cài vào xem thế nào cũng k đc luôn.vậy theo bác là do đâu?

Giữ RSC đó để dịch cho v3 nhé bác!

hơ...hơ
e del luôn sau khi cảm thấy k ăn đc rùi.
Hit.hit

thì e vh xong cài vô k thấy chạy,e liền dùng bản chưa vh cài vào xem thế nào cũng k đc luôn.vậy theo bác là do đâu?

hơ...hơ
e del luôn sau khi cảm thấy k ăn đc rùi.
Hit.hit

PM này khó nhai lắm đó .để dành cho bác Loc thôi :D

vâng !
E sẽ k động.
Từ khi có cái rôm patcher mới,mà e k thể nào vào mobile hex mỗi khi apply nữa.a giải thích giùm e vụ 2.04 với
thank

vâng !
E sẽ k động.
Từ khi có cái rôm patcher mới,mà e k thể nào vào mobile hex mỗi khi apply nữa.a giải thích giùm e vụ 2.04 với
thank

thế mà bảo em vh xong rồi .còn vụ Rom thì mình cũng chịu .bản xóa đi cài lại coi .

thế mà bảo em vh xong rồi .còn vụ Rom thì mình cũng chịu .bản xóa đi cài lại coi .

ơ...e có nói là vh xong rùi.cài không được và del rùi mà.
Từ khi cài vụ rom 2.04 này,bây giờ e không thể sử dụng được path c2z nữa,đồng nghĩa vs vc mất luôn cả hiệu ứng effec.nếu apply c2z thì có hiệu ứng effect nhưng k vào rom và 1 vài pm chạy trên nền python nữa.
K hiểu tại sao.a biết k?
Thank!

Bác này khéo thật! Có rồi đó, Các bạn sang box VH nhé!
@Nguyenson: đợi bạn hoài sao không thấy nên mình up trước vậy nhé!

Back