• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Truyện cười trên điện thoại di động

Solitary1909

Một nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ ^^

Ứng dụng "Truyện cười" trên điện thoại di động là một phần mềm giải trí giúp các bạn có những giây phút cười thoải mái sau những giờ làm việc căng thẳng, những giờ học mệt mỏi.... Bất cứ khi nào bạn cũng có thể đọc truyện cười, khi đứng đợi bạn bè, khi ngồi trên xe buýt, khi chuẩn bị vào lớp học....

Trong phần mềm Truyện cười này có rất nhiều mục cho bạn lựa chọn:
+ Truyện trong ngày
+ Học sinh - Sinh viên
+ Truyện dân gian
+ Thể thao
+ Quốc tế
+ Tổng hợp

Ngoài ra, Truyện cười còn có chức năng update version mới nhất ngay khi có bản mới (Nghe nói vẫn đang thêm nhiều chức năng khác cho Truyện cười, chẳng hạn là hỗ trợ các loại máy không đọc được font tiếng Việt,...)

Chúc bạn sẽ có những giờ phút vui vẻ với Truyện cười của tụi mình. ^^

Link download :
http://www.mediafire.com/?zdzzc2tzjkj (dành cho bạn nào muốn down về máy tính rồi tải vào điện thoại bằng cáp USB)

Link download trực tiếp bằng điện thoại: http://www.novamobilesolutions.vn/truyencuoi/update/truyencuoi.jar

Chỉnh sửa cuối:
các bác giúp dùm nhé

em dùng N73Me thấy có rất nhiều phần mềm hay nhưng toàn ko phải đuôi .sis nên e tải vào điện thoại thì không đọc được những đuôi đấy.các bác chỉ cho e cách dùng với nhé !! cảm ơn các bác nhiều:((

em dùng N73Me thấy có rất nhiều phần mềm hay nhưng toàn ko phải đuôi .sis nên e tải vào điện thoại thì không đọc được những đuôi đấy.các bác chỉ cho e cách dùng với nhé !! cảm ơn các bác nhiều:((

Khi đính kèm do diễn đàn không hỗ trợ đính kèm các file .JAR và .SIS nên người up phải đổi sang đuôi .rar hay .7z để đính kèm. Khi down về bạn chỉ cần bỏ đuôi .7z sẽ có file .JAR hay .SIS để cài tùy theo soft là PM Java hay PM SIS.

Khi đính kèm do diễn đàn không hỗ trợ đính kèm các file .JAR và .SIS nên người up phải đổi sang đuôi .rar hay .7z để đính kèm. Khi down về bạn chỉ cần bỏ đuôi .7z sẽ có file .JAR hay .SIS để cài tùy theo soft là PM Java hay PM SIS.

Thì ra là thế. Em có thêm 1 kinh nghiệm rồi. Thanks Mod

PM này định thu bao tiền vậy bác ? Hôm nay em mở lên nó bảo hết hạn xài rồi, phải "làm cái gì đó" thì mới xài tiếp được. Em không biết phải làm gì nên đành gỡ ra, chép prc Vova + đủ các loại truyện cười vào đọc bằng MobiReader cho nhanh rồi, đỡ phải tốn GPRS đọc từng truyện.

gửi tn đến 85xx bạn à, 5k đó, mình xóa cái này đi rồi, ko thằng em nó nghịch thì lại chết tiền

Phần mềm này hay nhưng phải kết nối mạng mới dùng được, ở iphone cũng có nhưng dùng được ở offline hay hơn !

Phần mềm này hay nhưng phải kết nối mạng mới dùng được, ở iphone cũng có nhưng dùng được ở offline hay hơn !
s60v3 co phan mem mobireader,tim may ebook truyen cuoi la xong,khong can noi mang

Posted via Mobile Device

Back