• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Truyện Tranh HD trên iPhone/iPod Touch/iPad

blueforever

Truyện Tranh HD trên iPhone/iPod Touch/iPad​

Hơn 788 truyện tranh hay và mới nhất đang chờ bạn khám phá!
Chương trình được thiết kế để chạy trên cả iPhone/iPod Touch và iPad với giao diện tiện dụng, đẹp mắt sẽ mang lại cho các bạn 1 cách thưởng thức truyện tranh thật sự thú vị.

What's New In Version 1.2

1) Cập nhật nội dung truyện mới.
2) Cho phép tải nhiều tập cùng 1 lúc

PS: Phần mềm truyện tranh 1.01 sử dụng server của vuilen đã die. Nay mình cập nhật phần mềm TruyệnTranh HD khác phần mềm kia nhé. Cái này do chính tay mình mua và tự thuốc lun. hehe

Mã:
http://mega.1280.com/file/Y8LCAV9L3L/

Chỉnh sửa cuối:
Vãi chưởng, lại có cả định nghĩa truyện tranh HD cơ đấy >:) Mỗi truyện chắc phải đến gần GB hả bác?

Vãi chưởng, lại có cả định nghĩa truyện tranh HD cơ đấy >:) Mỗi truyện chắc phải đến gần GB hả bác?

Ông tác giả đặt vậy. Hình chữ rõ hơn nhưng không tới nỗi GB đâu bác. :ar!

Chủ thớt xem lại xem mình cài vào, bấm vào truyền thì chứ Đóng đỏ lòm bấm vào được, chữ Tải chương thì xám ngoét và không bấm vào được. Mà truyền toàn tên tiếng nhật thôi à

Chủ thớt xem lại xem mình cài vào, bấm vào truyền thì chứ Đóng đỏ lòm bấm vào được, chữ Tải chương thì xám ngoét và không bấm vào được. Mà truyền toàn tên tiếng nhật thôi à

Bạn bấm vào chữ tải chương vài lần nó mới tải, có cảm giác như nó không được nhạy. Tại tên truyện Tiếng Anh ko phải tiếng nhật lúc vào là truyện được dịch từ nguyên bản thành tiếng việt rất rõ và đẹp. Bạn xem lại nhé!

Ặc đúng là nháy nháy 1 lúc nó cũng down thật. Application này hơi củ chuối. Thanks nhé

Back