• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.50 phiên bản chính thức

DreamLand

TTPOD 3.50 phiên bản chính thức việt hóa bởi dreamland.
CHÚ Ý: ĐÃ FIX LẠI TOÀN BỘ LỖI
UPDATE ngày 13/09/09

Xin cảm ơn tất cả những thành viên sau đây:
anhtamhcm,manhtu(e32dm)Mod Kojiro(up file update bên box phần mềm ứng dụng) và một số anh em khác...

Được sự giúp đỡ của vài người bạn
MÌNH ĐÃ VIỆT HÓA LẠI TOÀN BỘ OK RỒI!!!

Vài điều về bản Việt hóa này:
mình đã Việt hóa lại hoàn chỉnh, tìm hiểu và fix được toàn bộ lỗi đã gặp phải!!!
Nếu ai chưa biết lỗi gì thì mình xin trình bày ngắn gọn như sau:
Do trong quá trình dịch mình không cẩn thận và dịch vài dòng hơi dài nên bị out ở mục sửa TAG ID và Xóa ----> Hiện tại phiên bản này mình đã thêm nhìu SYMBOL lúc VIỆT hóa( Xem hình) Mình có ý định thêm thật nhiều Biểu tượng thật đẹp nhưng sợ nhiều bạn xài sẽ không thấy hết nên đành thôi thà ít nhưng đẹp 1 chút( Kiểu dịch từ e32dbm mà lại mang phong cách mới,Style của riêng mình nhưng " dành chung cho mọi người" Ngữ và nghĩa không bị thay đổi)!!!
KHUYÊN BẠN nên xài font hiển thị SYMBOL để thấy được tất cả biểu tượng

PS: bạn nào không thích kiểu dịch của mình có thể xài bản của manhtu nhé

Cảm ơn tất cả các bạn!

Đây là giao diện một số đã có trên diễn đàn rồi thì phải, một số được chỉnh sửa rât ngộ nghĩnh
Giao dien.zip.7z
VÀ một số lyric hôm trước mình đã úp!

Chú ý: Ngày 17-09-2009
Mình đã add thêm symbol ở phiên bản này(TTPOD 3.50) Đây sẽ là tiền đề để mình fix SYMOL tiếp bản TTPOD 3.51
Nhờ các bạn nào quan tâm và góp ý giúp mình,Cảm ơn các bạn nhìu

>>>TTPod_symbol_v3.50.zip<<<

Chỉnh sửa cuối:
Lúc nữa test thử cho em N70 của m xem thế nào. Ko bít có fai gỡ bản 3.41
đi ko các bác nhỉ?

Lúc nữa test thử cho em N70 của m xem thế nào. Ko bít có fai gỡ bản 3.41
đi ko các bác nhỉ?
Mình đang xài N70 nè. mình đã gỡ phiên bản cũ và cài phiên bản này thấy ok bạn àh!
Posted via Mobile Device

Không biết là bị lỗi máy hay bị phần mềm mà cái shortcut chỉ có cái hình, không có tên của chương trình bên dwois. kúc trước mình sài bản 331, đã remove

Không biết là bị lỗi máy hay bị phần mềm mà cái shortcut chỉ có cái hình, không có tên của chương trình bên dwois. kúc trước mình sài bản 331, đã remove

Vẫn là tiếng China thì ko hiện là đúng rồi mà bạn

Bạn xài font đa ngôn ngữ là thấy à! cái này để tên china đó.bạn đang test điện thoại gì và có ổn không?
Posted via Mobile Device

Nếu là tiếng china thì thà không có còn hơn. Đang chạy trên máy 7610. Chưa tìm thấy lỗi nào khác. Nhưng chạy chậm hơn xo với bản 331.

à có skin cho bản này không vậy bạn??

Bạn xài font đa ngôn ngữ là thấy à! cái này để tên china đó.bạn đang test điện thoại gì và có ổn không?
Posted via Mobile Device
Bản này của bạn lỗi 2chỗ. chỉnh sửa ID3 và Xóa bài là out ngay.còn vài chỗ China. anh em chờ tí sắp có bảo of anh Manhtu, mình là ng đc ưu tiên test đầu tiên. Chuẩn ko phải chỉnh.Wait...

Nếu là tiếng china thì thà không có còn hơn. Đang chạy trên máy 7610. Chưa tìm thấy lỗi nào khác. Nhưng chạy chậm hơn xo với bản 331.
à có skin cho bản này không vậy bạn??
ọc tiếng china thì sao mình dám up lên đây hả bạn! Skin cũng có nhưng lát nữa mình mới úp thêm được! mong các bạn thông cảm.Mừ trong file cài đặt là những skin đẹp nhất của phiên bản này đó bạn!
Posted via Mobile Device

Bản này của bạn lỗi 2chỗ. chỉnh sửa ID3 và Xóa bài là out ngay.còn vài chỗ China. anh em chờ tí sắp có bảo of anh Manhtu, mình là ng đc ưu tiên test đầu tiên. Chuẩn ko phải chỉnh.Wait...

Keke, nhanh lên em nhé, cái này phải do manhtu dịch mới ổn đc :D, chứ với TTpod mà dùng e32dbm mà dịch thì sẽ xuất hiện vài lỗi đấy vì bản nào nó cũng có thay đổi nhỏ ở phần menu khiến cho khi dịch vậy nó lệch dòng đấy mà.

ọc tiếng china thì sao mình dám up lên đây hả bạn! Skin cũng có nhưng lát nữa mình mới úp thêm được! mong các bạn thông cảm.Mừ trong file cài đặt là những skin đẹp nhất của phiên bản này đó bạn!
Posted via Mobile Device

Ủng hộ Dreamland. Cái gì cũng tà tà các bạn nhé ! Ngay cả Pro Mạnh TÚ còn chưa rờ tới nó nữa là , dreamland làm cho ta test là good rồi , anh em test hộ thấy có lỗi gì thì báo lại để sửa --> hoàn thiện hơn nhé !:))

Ủng hộ Dreamland. Cái gì cũng tà tà các bạn nhé ! Ngay cả Pro Mạnh TÚ còn chưa rờ tới nó nữa là , dreamland làm cho ta test là good rồi , anh em test hộ thấy có lỗi gì thì báo lại để sửa --> hoàn thiện hơn nhé !:))
Nói thế là ko đúng rồi anh Mạnhtú VH cái này từ đêm qua sáng nay send mình test thử gặp một lỗi nên fix lại cho chuẩn thế nên mới chưa up

Keke, nhanh lên em nhé, cái này phải do manhtu dịch mới ổn đc :D, chứ với TTpod mà dùng e32dbm mà dịch thì sẽ xuất hiện vài lỗi đấy vì bản nào nó cũng có thay đổi nhỏ ở phần menu khiến cho khi dịch vậy nó lệch dòng đấy mà.
gần như em phải làm thủ công toàn bộ!!!!!
Posted via Mobile Device

Bước đầu bị lỗi ít như vậy là ok rồi
Chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn anh nhé! hình như ở đây em không có đất đứng :((, gần như 98,9% đã được việt hóa là sự cố gắng không ngừng của em! Vậy mà người ta chen nhau bàn tán, thật em rất buồn!
Ðố biết người ta mún gì!!!!
Tốt nhất là nên học cách không ủng hộ ,thì cũng biết tôn trọng!!! :)
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Nói thế là ko đúng rồi anh Mạnhtú VH cái này từ đêm qua sáng nay send mình test thử gặp một lỗi nên fix lại cho chuẩn thế nên mới chưa up

Cảm ơn anh nhé! hình như ở đây em không có đất đứng :((, gần như 98,9% đã được việt hóa là sự cố gắng không ngừng của em! Vậy mà người ta chen nhau bàn tán, thật em rất buồn!
Ðố biết người ta mún gì!!!!
Tốt nhất là nên học cách không ủng hộ ,thì cũng biết tôn trọng!!! :)
Posted via Mobile Device

Tóm lại là không có vấn đề gì cả nhé ! Anh em PDAV gúp đỡ nhau là chuyện bình thường mà ! Tôn trọng nhau là cơ sở để ủng hộ và phát triển diễn đàn ! Dừng ở đây nhé ! Không quan trọng ai là trước làm sau , quan trọng là có một bản Việt hóa hoàn chỉnh cho người dùng thấy OK là được còn pót trước hay sau không quan trọng mà !=D>

Mình đã sửa lại link và up file đính kèm cho ai thích test thì tiện download về
Bản này mình sửa lại tên phần mềm thành TTPOD chứ hok phải chữ Trung quốc nữa.

Mình đã sửa lại link và up file đính kèm cho ai thích test thì tiện download về
Bản này mình sửa lại tên phần mềm thành TTPOD chứ hok phải chữ Trung quốc nữa.
Posted via Mobile Device uh. Nếu vậy anh test xem sao chứ bản of bác tú dịch hình như đã xâm phạm vào quy ước chung-trog pm chỗ nào cũng thấy chữ mạh tú cả có lúc nó xuất hiện vô lý, nên ah chả thèm dùng vì mất hay, hjc

Back