• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.70 Việt-Anh - Phiên bản chính thức cập nhật 20-05-2010 - manhtu

manhtu

TTPOD v3.70 Phiên bản chính thức cập nhật 20-05-2010
Symbian S60v2 Build 2010052012

Mã:
I. Bản cập nhật: TTPOD v3.70

II. Hỗ trợ các dòng máy:
Nokia 3230/6600/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90

III. Phần mềm: Miễn phí

IV. Ngôn ngữ: Vietnamese, English

V. Có gì mới:
1. Tối ưu  hoá hiệu suất và  hiển thị quang phổ.
2. Xử lý hình ảnh mới để hiển thị tốt hơn.
3. Tăng hiệu quả của trình quay hình ảnh.
4. Thêm dạng hiển thị hình ảnh.
5. Thêm hiển thị hình ảnh liên tiếp.
6. Thêm "1" Menu phím tắt
7. Tối ưu hóa và điều chỉnh lại cách bố trí menu.
8. Chế độ tiết kiệm điện.
9. Sắp xếp theo tên album, bằng cách thêm thời gian, sắp xếp ngẫu   nhiên.
10. Tăng thẻ và chức năng điện thoại di động;
11. Thêm chế độ tua mịn ( Tiến/Lùi)
12. Thêm hiệu ứng hiển thị phông chữ.
13. Thêm hiệu ứng bóng phông chữ.
14. Thêm cỡ chữ và màu sắc của lời bài hát.
15. Thêm  tuỳ biến thư mục lưu trữ hình ảnh.
16. Để tăng độ sáng máy phát nhạc thu nhỏ.
17.  Hỗ  trợ "Phát khi khởi động" và  "nhớ vị trí khi thoát" .
18. Hỗ trợ Menu trái các phím mũi tên trái để tắt.
19.  Tối ưu hóa danh sách về tốc độ di chuyển mượt mà hơn.
20. Tuỳ chỉnh thêm danh sách "yêu thích" mặc định.
21. Hỗ trợ gửi nhiều tập tin qua Bluetooth trong cùng một lúc.
22. Tối ưu việc nạp giao diện và hiển thị theme động hiệu quả.
[B][I]23. Sửa lỗi về đường dẫn của phiên bản Beta[/I][/B]

Lưu ý: Có một số bạn khi chỉnh EQ không được thì hãy vào Bảng mã, chọn định dạng MP3 là "TTPOD Software" thì chỉnh EQ mới có tác dụng.

Chỉnh sửa cuối:
Cuối cùng bản Final đã ra rồi. Bác Tú đang bận hoàn thành FW Việt mà vẫn có tg hoàn thành bản Eng-Vie cho anh em.Quý hóa quá.Hi.
Bản Final nè chẳng có gì mới so với bản Beta nhỉ.Chắc cố định lỗi thui.

Bản này thấy vẫn dùng chung .rsc cũ của bản beta được thì phải, vừa chép thử vô thấy chạy ngon lành :)

Bản Beta và bản này khác gì nhau vậy. mình thấy bản beta đâu có lỗi gì đâu. đang online bằng điện thoại nên sẽ thanks bác manhtu sau. Hj

Bản này thấy vẫn dùng chung .rsc cũ của bản beta được thì phải, vừa chép thử vô thấy chạy ngon lành :)

Bản Beta và bản này khác gì nhau vậy. mình thấy bản beta đâu có lỗi gì đâu. đang online bằng điện thoại nên sẽ thanks bác manhtu sau. Hj

Dùng chung vẫn được, nó sửa lỗi về đường dẫn thôi mà, có một số bạn bị out

Không hơn thì nó bản full làm gì bạn?Chắc là fix thêm một số lỗi còn tồn tại.

chém online =pc hay mobile deu click thank duoc het nha. Ku

Bản cùa manhtu rất chuần!! Mình có góp ý nhò này: chổ đoạn nhạc 60 giây -- đổi lại: Quét đoạn nhạc > 60 giây.
!!!

Bản cùa manhtu rất chuần!! Mình có góp ý nhò này: chổ đoạn nhạc 60 giây -- đổi lại: Quét đoạn nhạc > 60 giây.
!!!
Cảm ơn bạn, nhưng theo mình thấy thì nên bỏ hẳn chữ "Quét" ở đầu cả 3 câu đó đi, vì trên cùng cũng đã có chữ "Quét" rồi.
PS: mọi người đang chờ UCweb server Việt nam của bạn đó=D>
Ẹc ku Tú add thêm text manhtu vào splash à ?
Có gì đâu anh, cũng như SymPviet hay gì đó thôi mà

Bản này cài vào máy rồi thì định dạng aac trong máy không hoạt động được.Nhờ Tú fix lại dùm.

Bản này cài vào máy rồi thì định dạng aac trong máy không hoạt động được.Nhờ Tú fix lại dùm.

bạn vào E:\system\libs\plugins\
xóa 2 file 10203027.dll và 10203027.rsc đi là ok

Chưa biết bản này sao, chứ bản 3.70 beta mình thấy hạn chế là khi sửa tag nhạc của bất kỳ bài hát nào nếu ta đag nghe nhạc thì sẽ bị dừng ngay.?
Các bản trước đó chỉ khỉ sửa tag của bài đang nghe thì mới bị dừng.

:-/

Chưa biết bản này sao, chứ bản 3.70 beta mình thấy hạn chế là khi sửa tag nhạc của bất kỳ bài hát nào nếu ta đag nghe nhạc thì sẽ bị dừng ngay.?
Các bản trước đó chỉ khỉ sửa tag của bài đang nghe thì mới bị dừng.

:-/

Sao VIP không cài bản này vào máy và test thử xem tính năng có bị dừng nhạc như bản beta hay không?

Chỉnh sửa cuối:
Mình thấy cũng có khi out, có khi không, còn chuyện dừng phát thì đương nhiên vì nếu nó phát bài đó thì làm sao sửa và lưu lại được

Mình thấy cũng có khi out, có khi không, còn chuyện dừng phát thì đương nhiên vì nếu nó phát bài đó thì làm sao sửa và lưu lại được

cậu ơi, ý bạn ý là sửa bài bất kỳ, chứ hem phải là bài đang nghe. Bạn ý nói chuẩn đấy :D

cậu ơi, ý bạn ý là sửa bài bất kỳ, chứ hem phải là bài đang nghe. Bạn ý nói chuẩn đấy :D

Chuẩn j chứ.Mình test có sao đâu,edit tag vẫn nge bt,có dừng tí nào đâu. Chỉ lúc Save nó giật 1tí chứ ko dừng j hết. Tested Nokia N70

Chuẩn j chứ.Mình test có sao đâu,edit tag vẫn nge bt,có dừng tí nào đâu. Chỉ lúc Save nó giật 1tí chứ ko dừng j hết. Tested Nokia N70

chuẩn mà, bạn ý đang nói bản beta chứ ko phải final nhá. test n72 thấy vay luôn

chuẩn mà, bạn ý đang nói bản beta chứ ko phải final nhá. test n72 thấy vay luôn

uhm.Vậy thì chịu rồi. Topic bản Final mà các bác cứ bàn Beta là sao. Ra Beta là thử nghiệm, sau đó Final là fix lỗi. Thế thui mà. Yêu cầu Vip lần sau test rùi hẵng chém nha.Hjx.

Back