• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Skin Editor v0.2 - Ứng dụng chỉnh sửa skin cho TTPod_SymPViet

cái này new à. về test xem thế nào.đang thích những pm như thế này:)):))

Có anh em nào cài chạy được chưa ? máy mình đã cài MegaPyModulePack.v2.01 và đang sử dụng hơn chục ứng dụng python bình thường mà thằng này cứ báo thiếu module :(

Có anh em nào cài chạy được chưa ? máy mình đã cài MegaPyModulePack.v2.01 và đang sử dụng hơn chục ứng dụng python bình thường mà thằng này cứ báo thiếu module :(

mình cũng bị như bạn. cài đủ bộ python rùi mà vẫn báo thíu modul là sao? mình cũng đang dùng bản 2.01:-??:-??

sao may minh khong nhu the nhi?

Posted via Mobile Device

cài python và modul lên bộ nhớ máy. cái này cũng chơi trên bộ nhớ máy lun mà ko được. cài bộ python trên thẻ thì ko chạy được thằng SymCleanup.:-??:-?

kp_enter vào hướng dẩn dùm cái , anh em có cài được đâu

ơ chắc do thiếu file CFileMan.pyd :D tại mình quên ko up. các bạn tải về rồi copy vào thư mục c:\sys\bin\ xem có chạy đc ko nhé :))

@logach_w2k: mình đang dùng bộ python trên thẻ các ứng dụng python đều chạy ngon lành. Còn SymCleanup thì bạn thử cài lại trên cùng bộ nhớ với python xem có chạy đc ko nhé. Mình đang tiếp tục phát triển. Có lẽ sẽ ra bản cập nhập vào dịp Noel tới để fix lại 1 số lỗi và cập nhật thêm vài tính năng :D hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ :)

P/s: mấy sếp toàn chơi ác ko à. move bài e từ topic tổng hợp ra ngoài mà ko kêu e làm h mới biết :(

cài python và modul lên bộ nhớ máy. cái này cũng chơi trên bộ nhớ máy lun mà ko được. cài bộ python trên thẻ thì ko chạy được thằng SymCleanup.:-??:-?
minh cai PowerPython4All.v.2.1.0 len the,cai nay cung len the.xai tot chan

Posted via Mobile Device

ơ chắc do thiếu file CFileMan.pyd :D tại mình quên ko up. các bạn tải về rồi copy vào thư mục c:\sys\bin\ xem có chạy đc ko nhé :))

@logach_w2k: mình đang dùng bộ python trên thẻ các ứng dụng python đều chạy ngon lành. Còn SymCleanup thì bạn thử cài lại trên cùng bộ nhớ với python xem có chạy đc ko nhé. Mình đang tiếp tục phát triển. Có lẽ sẽ ra bản cập nhập vào dịp Noel tới để fix lại 1 số lỗi và cập nhật thêm vài tính năng :D hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ :)

P/s: mấy sếp toàn chơi ác ko à. move bài e từ topic tổng hợp ra ngoài mà ko kêu e làm h mới biết :(

Tìm mãi cái này. dù kick rồi nhưng vẫn phải nói THANK;;);;);;);;);;)

Mình thì đã làm đủ kiểu 1001 kiểu mà vẫn không chạy được ứng dụng này.:(

Mình thì đã làm đủ kiểu 1001 kiểu mà vẫn không chạy được ứng dụng này.:(

hic. em mới tải file bổ sung về, đang định tét, nghe pác nói vậy kụt cả hứng :(:(

....

mình rất khoái cái SymClean, thân thiện và dễ sử dụng. làm việc lại quá Ok nữa. hy vọng PDAViet sẽ có nhiều pm hay hơn nữa.còn vụ cài pm do python chắc phải tét lại :-?:D:D

Last edited by a moderator:
Da test thanh cong tren N73 sau khi cap nhat file. Thanks

Chú ý! Viết bài bằng tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:
N95 sau khi làm theo hướng dẩn đã chạy tốt . Thanks bạn :D

Back