• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Final S60v3 EN with Skins by SymPVietGroup!!

Caominh171

TTPod v3.62 Final S60v3 EN with Skins by SymPVietGroup
[Update 30.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Demo TTPod with skins:

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Cập nhật ở bản 3.62 Beta1:

1. Tinh giản tập tin cài đặt cho nhẹ
2. Sửa lỗi 1 số máy ko tải được lời, hiệu ứng và bộ cân bằng ko làm việc
3. Sửa lỗi quét các bài hát
4. Sửa đổi phím tắt cho máy E62
5. Khắc phục lỗi không thể gửi qua Bluetooth bài đang hát
6. Điều chỉnh đèn báo cho cuộc gọi hoặc tin nhắn và bắt đầu phát khi mở chương trình
7. Điều chỉnh EQ và thêm các hiệu ứng effects
8. Sửa lỗi màn hình ngang ko thể hiển thị sau khi bị lỗi của splash

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

Download: File up trực tiếp ko chứa skin

P/S:

* Do file cài đặt có nhúng skin nên hơi nặng (~4.5mb)

* Đã fix xong lỗi, phiền các bạn tải lại :)

HAPPY NEW YEAR!!

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!

Chỉnh sửa cuối:
Vào bóc tem cái. Mới có bản BETA giờ có bản chính thức rồi. Công nhận hàng HOT có khác:D

Vào bóc tem cái. Mới có bản BETA giờ có bản chính thức rồi. Công nhận hàng HOT có khác:D

e bóc tem bản VI của pác MT từ chiều hum wa. Jờ là thứ 2 test của CM. Đi đêm công nhận sướng ^.^

Posted via Mobile Device

Đang fix cái lỗi nêu ở bài 1, chắc sẽ được. Có gì các bạn chịu khó tải lại bản hoàn chỉnh hen :)

Đang fix cái lỗi nêu ở bài 1, chắc sẽ được. Có gì các bạn chịu khó tải lại bản hoàn chỉnh hen :)
Bạn cho nhiều Skin quá khổ anh em dùng 320x240 lắm.Nhiều cái nó ko dùng đc cho màn hình ngang nó lỗi tùm lum :D

Mới tải về test.giải nén = xplor báo tệp tin bị lỗi. Thôi đi ngủ. Mai ra wán tải.

Posted via Mobile Device

File hỏng do quá trình tải hay giải nén bị lỗi thôi bạn àh
neu vay phien ban up len host file sis.vi nen file minh thay dung luong khong giam chut nao,con file text,thi minh lam bieng doc,chac moi nguoi cung the,nen khong can thiet lam,noi thang ra la the.file dung luong lon dung unrar tren dt giai nen cung co loi

Posted via Mobile Device

ai có skin của màn hình (320*240) thì post cho anh em dùng với.thanks các bạn nhiều....

Lại có bản 6.3 rồi Minh ơi, mần luôn nha anh đang bận lắm không giúp gì cho em được.

Back