• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.70 Alfa14 S60v3 EN by L1L *Datecode 15.3.2010

anhchanbonmat

nguyên văn của bạn chiencoi , cám ơn bạn

Thay đổi đăng nhập:
làm mịn font tuyệt đối
Tối ưu hóa nếu bạn đã có màn hình chuyển đổi tốc độ
Phân loại để loại bỏ cặp chữ cái trường hợp-nhạy cảm
N73 tăng âm thanh và tăng bass hiển thị
bảo vệ N95 chế độ hiển thị vào ban đêm
Vấn đề này là chủ yếu :
sửa lỗi màn hình ngang sau thu hồi , thiếu các quyền truy cập tới một điểm đã sắp xếp trước
Điều chỉnh âm lượng, sửa chữa sự cố N73 khi có vấn đề
Một số mô sản phẩm sửa vấn đề của chế độ hẹn giờ tắ máy lúc ngủ là không hợp lệ
Cải tiến độ xử lý các vấn đề về hình ảnh động không thể hiển thị được
Sửa chữa chế độ mở cửa sổ chương trình vào ban đêm , khóa bàn phím và bấm nút trái, độ sáng màn hình sẽ không trở về như vâỵ nữa
Cố định cỡ chữ 14 ngày, văn bản sẽ hiển thị các vấn đề sẽ được đặt nhầm
Sogou đầu vào sửa chữa phương pháp sử dụng âm thanh hàng ngày không thể tìm kiếm những lời bài hát và hình ảnh sử dụng chức năng Dán của nó
Sửa chữa tự động tải hình ảnh về bài hát , mở tự động giấu các hiệu ứng thị giác, trực quan có hiệu lực không hiển thị được vấn đề
Khắc phục lỗi font đặt quá lớn, các từ tiếng Anh đã được tách ra vấn đề hiển thị
Sửa : # + theo các tập tin từ khóa, bạn không thể phát hành một nhãn hiệu liên tục
Sửa : khỏi ảo, việc chuyển đổi sẽ xuất hiện nền đen vấn đề về thị giác
Sửa : trắng Melody II nhanh về phía trước quay lại, phản ánh một phần của vấn đề sẽ được nhấp nháy
Sửa : đồ thị kết quả tìm kiếm từ > 1, khi di chuyển con trỏ đến dòng cuối cùng, con trỏ sẽ di chuyển lên một dòng
Sửa : cách sử dụng để thay đổi các danh sách phân loại, hình ảnh liên quan đến vấn đề này sẽ là không chính xác
Sửa : màn hình nền cho thấy built-in hình ảnh, hình ảnh của vấn đề sẽ được biến dạng
Fix tuỳ chỉnh thư mục, đường dẫn ở cuối không nhập "\", đường dẫn lưu không phải là vấn đề chủ yếu
Lưu ý: Anh em nào gặp lỗi cài đặt thì cài thêm Patch 4 run vào nhé !
Mã đăng ký 16 Zero (0000000000000000)
một số chỗ dịch chưa chuẩn anh em thông cảm nhá !
chúc vui !

sửa 1 số lỗi nhỏ

Chú ý nếu như các bạn cài bị lỗi "system error" thì hãy cài Patch4run TTPod

================
Thank chưa mà down

Link tải đây tổng hợp

Link box.net

không dùng được chO E 63 vài vào chạy bị vang ra ngoài không như nhũng bản trước

Chắc là lại sắp có bản Vh rồi. mà bản này chắc giống giống với bản alfa13 thôi nhỉ?

Chắc là lại sắp có bản Vh rồi. mà bản này chắc giống giống với bản alfa13 thôi nhỉ?

bản việt hóa có từ trưa hôm qua rồi bạn à , sang box VH mà down nhé bạn !

chúc vui !

thêm sự lựa chọn cho các bạn tét nè:

TTPod 3.70 s60v3 Alpha 14 ENG - Cr@cked by ADs Free​

DOWLOAD

Bác này nhanh thật đấy.Mới thấy bên OPDA hôm qua hôm nay đã có ở diễn đàn cho anh em rồi.Bản này xài cũng ok lắm .Nhưng thỉnh thoảng đang hát lại bị dừng một lúc.Không biết có bạn nào bị như vậy không

Bác này nhanh thật đấy.Mới thấy bên OPDA hôm qua hôm nay đã có ở diễn đàn cho anh em rồi.Bản này xài cũng ok lắm .Nhưng thỉnh thoảng đang hát lại bị dừng một lúc.Không biết có bạn nào bị như vậy không

không sao đâu bạn , bình thường thôi ! :p

tập làm quen dần đi nhé ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

mình cũng bị tuơng tự như bạn

mình chỉ thấy mấy cái pm nghe nhạc này ức chế nhất là khi nghe nhạc cứ thấy tiếng lẹt đẹt

cài xong bảo điền key là sao bạn, mấy bản này lỗi quá mà bảo làm quen dần. các bác muốn xài ổn định thi cài bản 3.63 nha, mình xài rồi rất ổn.

cài xong bảo điền key là sao bạn, mấy bản này lỗi quá mà bảo làm quen dần. các bác muốn xài ổn định thfi cài bản 4.36 nha, mình xài rồi rất ổn.

bạn up bản 4.36 lên cho anh xài với :D

key là 16 số 0 bạn nhé !

chúc vui !

Sao mình cài TTPod 1 lần, sau đó Remove đi, up lại firmware, bi h cài lại khi chạy nó cứ báo lỗi "System Error" là sao nhỉ?
Máy mình up lại fw thì cũng hack lại rồi.

Sao mình cài TTPod 1 lần, sau đó Remove đi, up lại firmware, bi h cài lại khi chạy nó cứ báo lỗi "System Error" là sao nhỉ?
Máy mình up lại fw thì cũng hack lại rồi.

vậy là bạn không đọc kỹ hướng dẫn ở #1 rồi .

Mình đã xài thử bản mới này mấy ngày nay rất ok, chưa bị lỗi gì hết. mình dùng con N73ME.

mà cài bản này vào nhập key zxong thì bị văng thế là quay lại dùng bản alpha 13 :(

qua box việt hóa mà down bản VH về dùng đi bạn !

vào xplorer > E > ttpod > xóa folder data đi , rồi vào lại ttpod nhập key lại xem xó được không bạn nhé !

chúc vui !

Back