• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 alpha3!??

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Thấy bản này trên mạng, bung file sis ra rất quen thuộc, dịch bằng google thì ra như bên dưới. Do chưa chắc bản chính thức nên chưa dịch ra Việt, anh em thông cảm nhé.

Do đang ko có máy nên anh em nào test xem sao nhé :)

Ảnh của andycuong
attachment.php

1. Increase the environmental sound effects (soft decoding does not support the environmental sound)
2. Increase the power-saving mode
3. To increase night-time mode (to be optimized)
4. To solve the soft decoding is playing songs not Bluetooth to send the issue
5. To amend SMS or calls can not be continued after the issue of broadcast
6. Modify the # key or the T-shaped key can not copy \ paste related issues such as
7. Fix the problem replace the skin exit
8. Fix will find shortcuts songs set to a long press, unable to respond to the problem
9. Change the first time every day, by default do not scan the system folder and not less than 60 seconds scanning of documents
10. A menu, press the left arrow keys to support the menu disappears
11. The navigation control panel settings changed, and no shortcuts in a similar way, or dial
12. Change the attribute editor, style, rolling up and down the list problem
13. Change the horizontal center-screen dialog box
14. See attributes songs stuck to optimize read method

Đúng là có vụ này, chưa thấy ai trả lời nên... :p

mà mình thấy nó vẫn còn tiếng hoa ko à,chụp cho cậu cái hình đây,mật dù mình đã test nhiều code nhưng vẫn ko đc

Em nghĩ chắc nó bắt đầu bán bản quyền chăng.China làm ra rồi lại các bác china bẻ khóa thôi :D

cái này là điều tất yếu rồi =)) vì ngày càng nhiều người sử dụng pm này nên bọn China không thể không bỏ qua một miếng mồi ngon là thu phí bản quyền pm này =))

cái này là điều tất yếu rồi =)) vì ngày càng nhiều người sử dụng pm này nên bọn China không thể không bỏ qua một miếng mồi ngon là thu phí bản quyền pm này =))
truoc ben box s60,ttpod cung doi code,nhung sau do co ra ban dau can code dau. Co le ban doi code la ban thuong mai,nhung ban dung free se han che cac chuc nang hay,giong nhu pm free-isms

Posted via Mobile Device

mà mình thấy nó vẫn còn tiếng hoa ko à,chụp cho cậu cái hình đây,mật dù mình đã test nhiều code nhưng vẫn ko đc

mình cài trên máy N95-8G firmware tiếng hoa hiện thì tốt , như mà bấm vào thì kiêu đăng ký.:D

Chỉnh sửa cuối:
bảo nó update chậm chậm thôi,3.62,3,63 h lên 3,70 rồi @@
hình như có 2 dòng song song, 1 là free 1 là đòi code và đg nhiên tên mã làm sao liền nhau đc :|
3.70 là bản thương mại.3.63 là bản miễn phí
p/s: xùy kon này về GT đi :mad:)
Posted via Mobile Device

Giống bản 3.40Beta ngày trc bên v2 nhưng bản ngày xưa nhập k3y bất kì là đc. Ko khéo tương lai TTPOD thương mại thì khổ.

nếu có bản thuơng mại thì chắc chỉ mấy ngày sau là có crack thôi. :p:p:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Back