• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta VI Cập nhật (29/01/2011)

tuanloc1

TTPod v3.80 Beta VI Cập nhật (29/01/2011)

Cập nhật:

1. Chữa lỗi N78, 5320 khởi động lại;
2. Giải quyết các vấn đề tạm dừng hiện âm thanh;
3. Sửa chữa lỗi không phát lại bài hát.
4. Chữa Sau chuyển đổi màn hình, kiểu phát thu nhỏ cho thấy vấn đề bất thường.
5. Sửa chữa không thể sử dụng phát ở nền, tua nhanh và tua lại;
6. Sửa lỗi N79 không thể hẹn giờ tắt ;
7. Sửa chữa, máy nghe nhạc mini camera sẽ hiển thị các vấn đề.
8. Điều chỉnh tốc độ của nhấn và điều chỉnh âm lượng;
9. Giảm số lượng bộ nhớ.

Lưu ý:

Nếu bị lỗi cập nhật thì cài thêm Patch 4 run TTPod

Bản này càj vô 6120c khôg mượt anh ạ... Lờj bàj hát thì giật đùng đùng....
Anh có thể gửj em bản 3.7 nào mà không có mấy chữ quảng cáo bản thân của mấy anh việt hoá cho em được không?.. 0...0

Bản này càj vô 6120c khôg mượt anh ạ... Lờj bàj hát thì giật đùng đùng....
Anh có thể gửj em bản 3.7 nào mà không có mấy chữ quảng cáo bản thân của mấy anh việt hoá cho em được không?.. 0...0

Người ta có công Việt hóa thì khi cài giới thiệu tý, còn khi sử dụng làm gì có thông tin cá nhân của ai đâu bạn.

Người ta có công Việt hóa thì khi cài giới thiệu tý, còn khi sử dụng làm gì có thông tin cá nhân của ai đâu bạn.

hjx... Nó hiện tên người, tên web việt hoá lúc chơi nhạc mớj nój...
Anh tuấn lộc thì khác,anh chỉ việt hoá.. Không đổj .. Ví dụ : ..::TTPOD::..
Mấy anh khác toàn đổj thành tên a ý hay tên web.. Hjx hjx...

hjx... Nó hiện tên người, tên web việt hoá lúc chơi nhạc mớj nój...
Anh tuấn lộc thì khác,anh chỉ việt hoá.. Không đổj .. Ví dụ : ..::TTPOD::..
Mấy anh khác toàn đổj thành tên a ý hay tên web.. Hjx hjx...

đòi hỏi cao qúa đấy bạn ! Nếu b muốn đổi theo ý thích thì dùng Mobihex mà đổi

đòi hỏi cao qúa đấy bạn ! Nếu b muốn đổi theo ý thích thì dùng Mobihex mà đổi

em không đòj hỏj cao... Vídụ ngay bản 3.8 vh of anh tuanloc ... Anh ý vh rất hoàn hảo, cũng khôg cần giớj thiệu rằng mình đã vh, nhưg ng ta vẫn biết rằng a ý làm ... Mỗj tộj 6120c càj bản 3.8 vô thì hơi giật... Nếu a tuanloc vh bản 3.7 thì là tuyệt nhất...

em không đòj hỏj cao... Vídụ ngay bản 3.8 vh of anh tuanloc ... Anh ý vh rất hoàn hảo, cũng khôg cần giớj thiệu rằng mình đã vh, nhưg ng ta vẫn biết rằng a ý làm ... Mỗj tộj 6120c càj bản 3.8 vô thì hơi giật... Nếu a tuanloc vh bản 3.7 thì là tuyệt nhất...

Có quan trọng gì cái đó đâu bạn, bạn bật nhạc lên nghe rồi để đó chứ có nhìn chằm chằm vào đó đâu mà quan trong cái dòng chữ đó.

Có skin nào đẹp cho mình xin đc không bạn? Skin mặc định hok đẹp cho lắm :)

Sao máy mình e72 patch 4 run rùi sao vẫn bị lỗi fon hay sao í. cứ hiện mấy cái ô vuông ở chỗ chữ

Sao máy mình e72 patch 4 run rùi sao vẫn bị lỗi fon hay sao í. cứ hiện mấy cái ô vuông ở chỗ chữ

Patch 4 run là để chương trình TTpod có thể chạy thôi, còn mấy cái ô vuông bạn thấy là chữ Tàu mà font mặc định k hỗ trợ. Muốn thấy bạn phải xài font có tiếng Tàu.;;)

Muốn sài fon tiếng tàu thì thế nào. cả tên bài hát của mình cái nào có dấu j` đó cũng bị.
Cho mình xin cái link để sửa lỗi với

em cũng bị lỗi font. có bác nào biết cách chữa không chỉ cho em với

Lưu ý 1 lần nếu dùng font RouterMan là font nên cài vào bộ nhớ máy.. Càj vô thẻ.. Dùng được 1 ngày sẽ bị lỗj font ... Chữ sẽ bị những nét gạch chéo...

Back