• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta3 S60v3 EN_ VI [Update: 29.01.11]

xitrumbinhduong

TTPod v3.80 Beta3 S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned EN_VI by STV [Update: 29.01.11]

Phiên bản beta thứ ba của máy nghe nhạc mạnh mẽ với MP3/WMA /? 4/M4A/OGG/ MID? Hỗ trợ AMR /.

Các tính năng chính:

# Hỗ trợ định dạng: MP3, AAC, WMA và M4A
# 10-band equalizer và cài đặt trước, xác định trước
# Tích hợp trình xem chi tiết bài hát và soạn thảo hỗ trợ ID3Tag
# Hỗ trợ giao diện và hiệu ứng hình ảnh
# Tìm kiếm và tải nhạc, bao gồm, lời bài hát từ Internet
# Chân dung và định hướng hiển thị cảnh quan
# Lựa chọn chế độ phát lại
# Hỗ trợ phím nóng
# Chức năng hẹn giờ và nhiều hơn thế nữa ....

Có gì mới ở phiên bản này :

# Sửa lỗi khởi động lại trên N78 và 5320
# Cố định lỗi với tạm dừng trên một số mô hình
# Cố định lỗi với phát trở lại sau khi cuộc gọi đến
# Cố định lỗi với máy nghe nhạc mini
# Cố định vấn đề với giờ (N79)
# Điều khiển âm lượng tối ưu
# Giảm tiêu thụ bộ nhớ
# Sửa chữa nhỏ và cải tiến khác...

Lưu ý:

- Đã thêm Path-4-run vào gói chính nên chỉ cần cài đặt 1 lần duy nhất là có luôn Path-4-run nhá
- Gói 2 ngôn ngữ Anh_Việt

Extra:
Multi screen nhé. 176 x 206, 240 x 320, 320 x 240...

Lúc đầu định bỏ bớt để lại 240 x 320 thoai. Nhưng nghĩ lại để vậy cho nó có gì là lạ. Còn ai ko thích muốn nhẹ bớt thì dùng X-plore vào !\TTpod\Skin xóa bớt là ok ngay.

DOWNLOAD

đã là v3 thì bỏ 176x220 đi...
Mà bản này khác gì bản beta3 trước của a tuanloc không vậy?..

Last edited by a moderator:
sao lúc e thêm 1 bài hát vào 1 danh sách là nó lôi toàn bộ cả list nhạc wa danh sách đó luôn nhỉ.

sao lúc e thêm 1 bài hát vào 1 danh sách là nó lôi toàn bộ cả list nhạc wa danh sách đó luôn nhỉ.

Trong danh sách tất cả các bài hát. Đến bài hát cần lưu vào danh sách vào Menu\Danh Sách\ Lưu vào danh sách\Thư mục do bạn chọn... xong

Chọn bao nhiêu bài thì lưu bấy nhiêu. Chọn 1 lưu 1 ;;)

Phần mềm tiếng Việt mà đâu có khó lắm đâu :-?

thì biết là thế rồj. Nhưg khi lưu xong, mở cái danh sách đó lên thj toàn bộ nhữg bàj hát trong máy đều vào danh sách đó hết. Ko hjểu j kả

thì biết là thế rồj. Nhưg khi lưu xong, mở cái danh sách đó lên thj toàn bộ nhữg bàj hát trong máy đều vào danh sách đó hết. Ko hjểu j kả

Vậy là máy bạn có vấn đề trước khi trả lời cho bạn mình đã test. Thoát ứng dụng tắt hẳn luôn điện thoại vào lại danh sách ưa thích vẫn chỉ 1 bài :p mình test thử ;;)

Bạn quay lại màn hình điện thoại rồi up lên đây xem sao?:-?

test đj test lạj vẫn thế máy có vấn đề j nhỉ? xóa hết dsách tạo 1ds mới, thêm 1 bài hát , vào danh sách vẫn thấy toàn bộ bàj hát gjốg như dah sách mặc định. Chắc fảj way lại v3.71 hjxhjx

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

giờ chỉ còn cách kệ cho nó thêm toàn bộ bh vào ds mình tạo rồj vào ds xoá đj nhữg bài mìh ko thích , lâu nhưg còn hơn ko có

Chỉnh sửa cuối:
Bạn làm cách này cho nó đơn giản nhé. Ko còn tình trạng bê nguyên cả danh sách nhé.

Trong Mặc định danh sách. Cho ô chọn vào bài hát cần thêm vào danh sách riêng. Sau đó vào Menu\Bài hát\Thêm...\Vào danh sách của bạn là xong. Test đi nhá. ;;)

Xem hình cho dễ hình dung nhá.

Bạn mà ko làm được nữa thì :O

Nói như bạn TTpod ra bản Update chi trời :-?

ôi trờj. Vậz mà mìh cứ vào ds\lưu ds. gjờ mớj pjt mình ngu ,pó tay. Cám ơn bạn nhiều. hj mobile chưa thank đc. Thông cảm pạn nha

Hô hô hô... Đã tést...
Anh này biết tiếp thu ý kiến của mình... Tươg lai sẽ sáng lạng đây...:))
.
.
Không nhớ ở pix nào e bảo bỏ chữ "tùy chọn" và thay vào là "menu", vậy nó dễ nhìn... :D
..
. Chữ ..::TTPOD::.. Để vậy giống anh tuanloc đẹp hơn anh àk..

Hô hô hô... Đã tést...
Anh này biết tiếp thu ý kiến của mình... Tươg lai sẽ sáng lạng đây...:))
.
.
Không nhớ ở pix nào e bảo bỏ chữ "tùy chọn" và thay vào là "menu", vậy nó dễ nhìn... :D
..
. Chữ ..::TTPOD::.. Để vậy giống anh tuanloc đẹp hơn anh àk..

Test thấy sao. Chữ ..::TTPOD::.. lúc đầu cũng định để như vậy nhưng sau đó thay lại vì như thế nó tạo ra phong cách riêng cho mình \-/. Đúng ko bạn?

Test thấy sao. Chữ ..::TTPOD::.. lúc đầu cũng định để như vậy nhưng sau đó thay lại vì như thế nó tạo ra phong cách riêng cho mình \-/. Đúng ko bạn?

ừhm.. Mỗi người 1 phong cách... :D
Em thì thích kiểu kia... :D

Do bạn Tuanloc1 có thể ghi VI đó bạn ơi. Các trang 4rum nước ngoài mới chỉ có 3.80 Beta3 thoai đào đâu ra Beta6 vậy trời.
Không biết thì xin vào đây kiểm chứng: http://www.ipmart-forum.com/forumdisplay.php?374-Symbian-S60-v3-Applications
Chứ ko biết mà phát biểu linh tinh chẳng khác gì tự mình làm hại mình =))

ừhm.. Mỗi người 1 phong cách... :D
Em thì thích kiểu kia... :D

Nhưng bù lại mình đã add Path-4-run vào 1 gói duy nhất cho tiện cài đặt đúng ko? Rút kinh nghiệm chờ Beta4 sẽ như vậy nhá

Chỉnh sửa cuối:
Bản này để volum 0( min).nghe loa sôi như powermp3 v1.20.chán có ngày hỏng loa mất

Back