• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động trả lời không cần hộp thư thoại SmartPhone

hadson1308

Tự động trả lời mà không cần sử dụng hộp thư thoại nếu bạn sử dung SmartPhone với hệ điều hành Symbian. Bạn có thể ghi âm trước lời nói của mình để máy tự trả lời, bạn có thể tạo ra nhiều đoạn ghi âm để trả lời cho nhiều số khác nhau, có thể tạo danh sách để khi số đó gọi đến sẽ được trả lời, có thể tạo theo contact hoặc theo nhóm, số phone. Khi chức năng này được bật nó sẽ đặt biểu tượng có hình máy cát sét nằm phía trên màn hình kế cột báo pin.
.

Hadson:ST

Đã có ai test cái này chưa cho chút kinh nghiệm đi, cho thêm mấy cái hình rõ rõ chứ cái này mờ quá không thấy gì cả

Đã có ai test cái này chưa cho chút kinh nghiệm đi, cho thêm mấy cái hình rõ rõ chứ cái này mờ quá không thấy gì cả

Không cài được 5800 fw 30 đâu bạn, những fw khác mình không có máy đễ test thử.
Cái này mình nhớ dành cho V3rd thì phải.

Back