• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử Vi 2009 converter cho V3 by me

Status
Không mở trả lời sau này.
Lại gặp vothien ! Có vothien sang bên đây 1 tháng mình sài hết 1Gb GPRS wa ! Huhu ,
Tử vi 2009, 2010 có dùng đc ko vậy ?

năm 2010 rồi thì dùng tử vi 2009 làm gì bác :| bác có tử vi 2010 không có em xin với

Xem thấy đúng phết , hơn cái Tử vi Java !
trước mình có cái xem tử vi và phong thủy cua bọn Tầu ? lúc đó chưa có font tieng Hoa nên ko sài đc , lúc đổi ĐT ko copy wa luôn ! ko biết ai có pm đó ko ạ ?

Xem thấy đúng phết , hơn cái Tử vi Java !
trước mình có cái xem tử vi và phong thủy cua bọn Tầu ? lúc đó chưa có font tieng Hoa nên ko sài đc , lúc đổi ĐT ko copy wa luôn ! ko biết ai có pm đó ko ạ ?

Xem cho vui thôi bạn:D chủ yếu lừa mấy em gái nhẹ dạ thôi=))

Cái phần xem tử vi phương tây , Cung Bảo Bình toàn tiếng Nga ! Vào ngay Cung của bà xã em mới đau chớ !

Đau hơn khi cũng Bảo Bình là cung của em :(( mà sw này dữ liệu sơ sài nhỉ

Đau hơn khi cũng Bảo Bình là cung của em :(( mà sw này dữ liệu sơ sài nhỉ

Bạn phải hỏi anhtamhcm chứ! Đã nói là mình chỉ chuyển từ V2 sang V3 cho bà con dùng thử thôi. Chủ yếu xem phần Tử Vi Nam và Nữ :D

Sao em dung duoc may ngay,sau vao laj hjen len toan tjeg trung quoc.roj bj out ra.
Xjn loj,em onl tren dt nen khong vjet dau duoc

Dữ liệu này đọc cũng vui ghê, câu cú rất bình dân mà cũng đung đúng :p
Với Pm nhỏ nhưng dữ liệu vậy thì mình cũng thấy được sự đầu tư của anh em rồi :)

Hj.em cai lai ca chuc lan roi.em dung bo python tren the cua bac Kojiro do.luc dau moi cai,di lua duoc may em suot.gjo tu nhjen vao laj hjen len1day chu chjna roi bi vang ra.huhu.em onl bang dt

cho mình hỏi down tử vi 2009 ở đâu vậy bạn mình tìm chổ down mà kô thấy , mình tính đau về xem cho vui , làm ơn giúp chỉ chổ cho mình down với thyanks

thank rùi mà ko thấy link đâu..
không biết có sài được cho s60v5 ko?

Link đâu zậy các bạn???toàn thấy thanks mà hẽm thấy soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Back