• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TweakS v1.06 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS 9.x Unsigned EN

Trunghuy90

TweakS v1.06 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS 9.x Unsigned

Tinh chỉnh là gì?
Tinh chỉnh là một ứng dụng để cấu hình các thông số ẩn của điện thoại S60. Tất cả các thiết lập trình bày trong phần bổ trợ được xây dựng trong cài đặt của điện thoại của bạn, nhưng đa số là không được mô tả trong tài liệu. Chương trình không ảnh hưởng đến thiết bị. Mọi plug-in là tập hợp các tùy chọn được đúc kết lại theo ý nghĩa và mục đích của tác giả. Sau khi chọn plugin, mở danh sách tùy chọn.
Lưu ý: Khi sử dụng chương trình chỉ truy cập thông số được sử dụng trong hệ thống của bạn. Nếu bạn không có bất kỳ cài đặt được xác định trong plugin trong điện thoại và plugin sẽ không hoạt động. Nếu danh sách trống, tức là plugin không tương thích với phone của bạn. Nhấn các phím điều khiển để mở các thiết lập và thay đổi chúng,chỉ cần mở menu để thay đổi.
Có sẵn các tùy chọn:
● Thiết lập Thông tin - hiển thị thông tin về lựa chọn thiết lập
● Thiết lập bằng tay - cho phép bạn nhập một giá trị bằng tay dưới hình thức văn bản hoặc giá trị số. (Lưu ý! Chỉ dành cho những Ai biết về cái này!)
● Khôi phục mặc định - khôi phục mọi cài đặt về mặc định.
● Clear - để xác định lại giá trị về 0 (0 ký tự) Sau khi chọn 1 plug-in các ứng dụng sẽ đọc các cài đặt sau đó sẽ mở xử lý để thay đổi chúng. Nếu trong hệ điều hành thiếu plugin đó,nó sẽ sửa đổi và cho phép bạn thay đổi cài đặt mặc định của máy. Khi thiết lập thành công ,ứng dụng sẽ yêu cầu bạn khởi động lại máy để cài đặt plug-in để được nâng cấp đầy đủ chức năng. Quản lý các Plug-in:
Truy cập từ menu chính - Settings -> Cài đặt Plug-in: Quản lý các Plug-in .kích hoạt/vô hiệu hóa/gỡ bỏ plug-ins. Nó có thể yêu cầu cài đặt mới và cập nhật các plug-in qua mạng Internet. Các hoạt động được thực hiện thông qua phím trái,hoặc cảm ứng (đối với v5). Cài đặt ứng dụng: cài đặt ứng dụng được thiết lập các thông số của phần mềm có liên quan đến việc cập nhật thông qua Internet:
● Điểm truy cập - điểm truy cập được sử dụng để kết nối vào mạng. Nếu bạn nhấp vào Cancelduring lựa chọn, ứng dụng sẽ yêu cầu bạn chọn điểm truy cập.
● AutoUpdate - cập nhật tự động. Nếu tùy chọn này được kích hoạt chương trình sẽ kết nối đến máy chủ tự động và thông báo cho bạn biết khi có phiên bản mới. Có gì mới:
● Cố định di chuyển và thanh cuộn Định hướng
Mã:
[url=http://www.mediafire.com/?a1n7j3w74a3db4m]TweakS.v1.06.S60v3v5.S^3.Unsigned.sis[/url]

Chỉnh sửa cuối:
Sài cài này có giống như bản của Sony Ericson không Bro??
Có lập được chế độ tự động tinh chỉnh không?

anh trung huy ơi anh có thể giới thiệu một vài chức năng cơ bản của phần mềm này được không???chức năng mà anh hay dùng nhất ấy.em dùng phần mềm này thấy có rất nhiều cái để chỉnh nhưng không dám chỉnh linh tinh.hehe...

Có hỗ trợ plugin và tải về thủ công nha!

Dòng sony (UIQ) hồi xưa hay nghịch cái này thì biết, nhưng qua Nokia (Symbian) thì chưa dám nghịch vì hiện tại đã cài quá nhiều PM..(lười cài lại quá)hihi
Bạn test cái này chưa? có thể cho mình xin một vài thông số tham khảo không?

Dòng sony (UIQ) hồi xưa hay nghịch cái này thì biết, nhưng qua Nokia (Symbian) thì chưa dám nghịch vì hiện tại đã cài quá nhiều PM..(lười cài lại quá)hihi
Bạn test cái này chưa? có thể cho mình xin một vài thông số tham khảo không?

Các cái thông số ở đây là giúp thêm vào những chỗ mà máy mình không có,hay nếu có thì chúng cũng đã bị nhà sản xuất làm ẩn đi.
Với những plugin này giúp bạn tăng khả năng làm việc,cải tiến tốc độ(thay vì những phần mềm tăng tốc của máy,hay những thủ thuật giúp tăng khả năng của máy) thì những thông số plugin này,giúp bạn thêm những phần nào mà máy bạn không có(hoặc đã bị ẩn).

E chả biết cái này dùng để làm gì nữa ,hic hic ... Gà quá !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

Sau một hồi ngâm cứu thấy thật là tuyệt vời nó có thể thay đổi được chuông tắt mở đt . Bác nào có chuông khỏi động cuả window 7 thì cho e xin đi ! Thank

Chỉnh sửa cuối:
Back