• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser v7.4 Private Beta (EN) by PoshBoy-Trình duyệt Web tuyệt vời

kienvp

UC Browser v7.4 Private Beta (EN) by PoshBoy [cập nhật]

Mặc dù là sản phẩm miễn phí nhưng UC Browser có đầy đủ các chức năng cơ bản và nhiều chức năng khác rất hữu ích, bạn có thể bật chế độ xem ban đêm để chui vào chăn mà không lo chói mắt, thẻ tab trình bày như PC bạn có thể chuyển đổi nhanh chóng.
phiên bản cập nhật thêm Nhiều tùy chọn trong settings mà bạn có thể cài đặt theo ý mình.
Site load nhanh, ngay trong điều kiện tín hiệu kết nối khá yếu.

Changelog:

1. To resolve lost wap site map problems arise. Known Issues (Do not report the following problems.) 1.V5 click the input box and search box is flashed, filling the system, the proposed system of a light color theme can be temporarily resolved.
2. Sina 3G version of the top left corner of the picture shows bad, it's restoration.
3. Spacing failure wap site, login do to improve.
4. Check the box to restore the site to the actual effect, selected, only the box, and elsewhere to show how the definition of what.
5. Theme files and video UCS food does not call the Storm download.
6. In the past kept UTHM format, 7.4 can not open properly.
Help 7.V5documentación errors, late replacement is done.
8. Part of the model house fixing problems.

http://files.myopera.com/Kienvp/files/UCWEB_V7_4_Private_BetaS60v3_ENGLISH_By_PoshBoy.sisx

Chỉnh sửa cuối:
Hehe,bản này mà sv EN thỳ hay quá,mà sao bác không up len MF,up len my opera khó down đc bằng dt quá!thanks

Back