• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser7.4 Official EN-Bản chính thức đã VI và fix Sever VN [04/11] !

Thangnd31082

UC Browser 7.4 Official EN-Bản chính thức
đã được VI và fix Sever VN !

Khỏi cần giới thiệu nhiều, bản này là cực max rồi
Mình đã VI tạm thời để anh em đỡ nhớ ngôn ngữ VN trên PDAViet !
Còn một số Strings không kí tự là do hậu quả của "siêu lười" mang lại , anh em tự fix hoặc dùng tạm nhé !

Thông tin chi tiết xem thêm tại đây

Ảnh của em nó thì xem ở đây nè :

P/S: Đính kèm cả bản ngôn ngữ EN fix sever VN cho anh em lựa chọn

- Bản Việt hoá của Đào Quang Sự hoàn chỉnh hơn, anh em tải về tại bài #3 này nhé . Chúc vui khi tham gia PV !

Chỉnh sửa cuối:
Thắng nhanh quá mình cũng vừa xong.thôi làm rồi thì cho ké vào đây luôn

Chỉnh sửa cuối:
Xin thưa vs các bác là đã xảy ra lỗi. E vô trang msinhvien.com bằng opera bt đổi qua ucweb thì ntn. Opera vẫn vô đối :D

Bạn up bản uc eng 6.3 cuả bạn lên cho mình dùng vs :D trước dùng down cực nhanh thấy hay hơn 7.4 nhiều. Tiếc là 4mat mất rồi. H k tìm lại đc. Có thể cái bạn nói lại là cái mình muốn tìm :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mình vừa down bản vh của bạn daoquangsu, dùng hay quá :D thanks.

Chỉnh sửa cuối:
Các bác có vợ con rùi mà chiụ khó quá ! Hoan hô ! Mở hàng phát đầu xem hơn uc 6.3 eng của mình ko :D

Luyên thuyên vừa thôi không lại đi cái nick này đó !
UC 6.3 vô đối trên một số lĩnh vực thôi ! wap 2.0 thì nó phải gọi cái này bằng bác còn về khoản tải tại MF thì cái này gọi UC 6.3 bằng chú !\-/

Bạn up bản uc eng 6.3 cuả bạn lên cho mình dùng vs :D trước dùng down cực nhanh thấy hay hơn 7.4 nhiều. Tiếc là 4mat mất rồi. H k tìm lại đc. Có thể cái bạn nói lại là cái mình muốn tìm :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mình vừa down bản vh của bạn daoquangsu, dùng hay quá :D thanks.

Nếu vẫn muốn xài UC 6.3 thì ở chữ ký của mình có đó !

các bác nóng wá! Người ta ai cũng có chính kiến riêng của mình. Datviet cũng là 1 mem rất nhiệt tình mà

UC 6.3 vô đối trên một số lĩnh vực thôi ! wap 2.0 thì nó phải gọi cái này bằng bác còn về khoản tải tại MF thì cái này gọi UC 6.3 bằng chú !\-/

Nếu vẫn muốn xài UC 6.3 thì ở chữ ký của mình có đó !

nói chung là nhanh hay chậm thì cũng còn tùy thuộc vào cấu hình máy nữa.
@Thangnd: gửi cho mình dấu PDA được ko?

E có ý kiến,E cài bản VI thi thoảng đang connecting...thì ấn phím bất kỳ là uot,hiện tượng này rất hay sảy ra máy E là E71,mà hình như dạo này 3G viettel có vấn đề hả các bác E có lúc k vào đc hix.

Các bác có vợ con rùi mà chiụ khó quá ! Hoan hô ! Mở hàng phát đầu xem hơn uc 6.3 eng của mình ko :D
ko biết bạn nghĩ gì mà bảo mình lyên thuyên.bạn nói câu này làm mình thấy tự ái quá có gì đến nỗi mà band nick chứ ?
nói như bạn thì UC họ cập nhật nâng cấp trình duyệt của họ để làm gì?
Nếu bạn kô thích có thể giữ im lặng đừng phát biểu lung tung.

" Xl bác chủ thớt nha .uc 6.3 với mình good hơn :D "
trước khi reply mình đã nói xl rùi nhé .Đây là ý kiến riêng chứ mình ko nói là Uc 7.4 thua Uc 6.3 bạn nói câu đó có đúng ko ?
Mình test và cho ý kiến mà b nói là phát biểu lung tung àh ? Hay là mở topic ra chỉ
để khen khôg đc chê ? Hay là đầu óc mình ngu dốt ko cho đc 1 ý kiến tử tế !
P/S : 2 bạn đọc xong nếu mắt thay màu đầu đổi tính thì hãy kiềm chế nhé . Nick mình 2 bạn là mod nếu cảm thấy đáng band thì hãy làm . Các bạn đuổi thì mình đi ............... đi tí quay lại :D

Ai úp dùm em file UcBrandInfo.dat lên đây cái, máy em chưa hack nên ko lôi nó ra được! Xinn cảm ơn!

các bạn ơi giúp mình với, mình cài UC 7.2 rồi mà không mở lên được trên N81 2G. HELP

Công nhận bản của daoquangsu chuẩn hơn..bản a Thang thỉnh thoảng bị out
Mà sao nghe nói có vụ chọn quốc gia thì thay đổi hình con sóc lúc load UC mà..sao các bác k giữ nguyên con sóc đội nón của Vietnam...nhìn đẹp hơn..bác daoquangsu mod lại cho anh em được ko ạ
@Anh trubic lấy tập tin ấy về chuyển sever đi đâu vậy
Em up cho a rồi đấy...( nhưng đây là tập tin bản UC của anh daoquangsu nha)

Chỉnh sửa cuối:
các bạn ơi giúp mình với, mình cài UC 7.2 rồi mà không mở lên được trên N81 2G. HELP
càii bản 6.3 server eng vào hay bản gốc chi na rồi cho nó khởi tạo xong rồi có thể xóa và sử dụng bản mới ngon lành!
Công nhận bản của daoquangsu chuẩn hơn..bản a Thang thỉnh thoảng bị out
Mà sao nghe nói có vụ chọn quốc gia thì thay đổi hình con sóc lúc load UC mà..sao các bác k giữ nguyên con sóc đội nón của Vietnam...nhìn đẹp hơn..bác daoquangsu mod lại cho anh em được ko ạ
@Anh trubic lấy tập tin ấy về chuyển sever đi đâu vậy
Em up cho a rồi đấy...( nhưng đây là tập tin bản UC của anh daoquangsu nha)
hì anh tính chuyển qua lào hay campuchia ấy mà :D

thế có chuyển sang Irac hay Triều Tiên thì chuyển hộ em phát =))

ko biết bạn nghĩ gì mà bảo mình lyên thuyên.bạn nói câu này làm mình thấy tự ái quá có gì đến nỗi mà band nick chứ ?

" Xl bác chủ thớt nha .uc 6.3 với mình good hơn :D "
trước khi reply mình đã nói xl rùi nhé .Đây là ý kiến riêng chứ mình ko nói là Uc 7.4 thua Uc 6.3 bạn nói câu đó có đúng ko ?
Mình test và cho ý kiến mà b nói là phát biểu lung tung àh ? Hay là mở topic ra chỉ
để khen khôg đc chê ? Hay là đầu óc mình ngu dốt ko cho đc 1 ý kiến tử tế !
P/S : 2 bạn đọc xong nếu mắt thay màu đầu đổi tính thì hãy kiềm chế nhé . Nick mình 2 bạn là mod nếu cảm thấy đáng band thì hãy làm . Các bạn đuổi thì mình đi ............... đi tí quay lại :D
lâu rồi ko reply mình cũng muốn đóng góp ý kiến tý.:D.cái tính nhiệt tình của pạn phải đúng lúc đúng chỗ tý nha.:D.với lại mình thấy topic của bạn không chất lượng lắm .down test mấy soft bạn post mà ...:)ý kiến riêng thôi nha.
@Mod:bản này không thay được màn hình splash ah bạn tìm mãi ko thấy

Back