• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Mobile 7.02(1) Beta S60v3, S60v5 English

duylinh27884

Moderator
UC Mobile 7.02(1) Beta S60v3, S60v5 English

;

Trích dẫn stupid1314:

Các tính năng: Thiết kế riêng cho điện thoại di động, tương thích với tiêu chuẩn mạng khác nhau, hiệu suất mạnh mẽ, trang hiển thị
trên điện thoại với máy tính tác dụng tương tự. Sự khác biệt giữa các trình duyệt truyền thống Trang truyền thống tương thích trình duyệt trên những trang web có dung lượng thấp, hoặc không thể hiển thị tốt các trang web, hoặc mất một số yếu tố, dẫn đến một số tương tác web không thể được hoàn thành. UC Điện thoại di động hoàn hảo giải pháp cho những vấn đề này, cung cấp cho bạn một trải nghiệm duyệt web tốt hơn. Chọn chế độ xem thích hợp: Zoom: máy tính sắp chữ hiệu ứng, để mở rộng trang, bằng cách di
chuyển lên và xuống để di chuyển trang xung
quanh nội dung;
Màn hình thích ứng:
Theo kích thước màn hình, tái bố trí trang, di chuyển lên xuống trang để duyệt qua các nội dung trang. Trong chế độ zoom dựa trên kích thước màn hình, trên trang văn bản, hình ảnh, nội dung.
Chuyển chế độ truy cập mạng: Có thể bằng
Menu> Cài đặt> Reset chuyển đổi điểm truy
cập.
Nén dữ liệu thông minh:
Phần mềm nén dữ liệu kích hoạt mặc định
(Compression Agent
Services), Trên trang web hình ảnh được nén, để tăng tốc độ duyệt web tốc độ, tắt tính năng để nâng cao chất lượng
hình ảnh, tăng lưu lượng giao thông. Miễn phí để sao chép nội dung của trang: Cung cấp miễn phí tính năng Copy, cho phép các
hoạt động văn bản trang chép dễ dàng hơn. Nâng cao kinh nghiệm duyệt WAP:
Trình duyệt wap, đọc nội dung trang trước để tiết kiệm thời gian chờ đợi để tải trang. Nhanh chóng xác định nội dung trang:
Vào Menu> Công cụ> Tìm trang, Nhập từ
khóa để nhanh chóng truy cập vào nội dung trang.
Page Zoom:Vào Menu> Cài đặt>
Trang zoom. Sử dụng Chủ đề ưa thích
của bạn:
Phần mềm inbuilt nhiều chủ đề đẹp, bạn có thể chọn Chủ đề, theo ý thích của bạn.

PLUNDER

4Share

Mediafire

@all :Có thể dùng ucmobile upload file lên mediafire nhé ae!

Chỉnh sửa cuối:
thằng ucbrowse thì hay và mạnh hơn linh ơi.tôi cảm thấy vậy đó

Ucbrowse đc nhiều người thích dùng hơn ucmobile,thấy cách cập nhật liên tục của nó cho ucbrowese cũng đủ thấy nó ưu ái ucbrowse hơn rồi :D

Tin vui cho những ae hay dùng điện thoại up file để post bài lên 4rum.Mới phát hiện ra 1 điều thú vị:D dùng ucmobile có thể upload file lên mediafire,ngay cả opera mobile cũng ko làm đc điều này,giờ thì khỏi lo tìm host để up file nhé,mediafire thì khỏi chê roài:))

Tin vui cho những ae hay dùng điện thoại up file để post bài lên 4rum.Mới phát hiện ra 1 điều thú vị:D dùng ucmobile có thể upload file lên mediafire,ngay cả opera mobile cũng ko làm đc điều này,giờ thì khỏi lo tìm host để up file nhé,mediafire thì khỏi chê roài:))
Ko mần em Box.net hoặc dropbox cho lành bác :|

Back