• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC web 7.6 Update 14/4/2011 VI đã hỗ trợ serve VN - bản chính thức

tThanh0102

wap.ucweb.com/ucpack/filepack/401/28/UCWEB-7.6.1.82-401-28-11031017.sisx
Anh em tải về xơi thôi, vì post trên dt nên mình không up hònh được.
Ps khỏi xài bản vh nữa, đã có bản VI chính thức + sv vietnam để lướt web pà pà

Serve thi lien quan gi nhanh hay cham.quan trong la toc do mang chu.hoi khi khong phai server vn va server nuoc ngoai thi khac nhau o cho nao

ban khong biet roi sever vn thi se nhanh hon mot chut do ban , sever nuoc ngoai se lau hon chut .may chu dat o vn la ok roi

ban khong biet roi sever vn thi se nhanh hon mot chut do ban , sever nuoc ngoai se lau hon chut .may chu dat o vn la ok roi
chả có máy chủ nào đặt ở Việt nam đâu bạn ah.
Tất cả đều nằm ở Trung Quốc hết.
chắc chắn nhanh hơn vì bản này xài serve VN, còn các bản vh không xài sv vn

bạn nói thế này chắc chưa dùng các bản Việt hóa bao giờ.
Hãy dùng bản mới nhất 7.7 xem có phải server Việt nam không nhé.
Server VN, quốc tế, Indonesia và Ấn độ về bản chất không khác gì nhau cả. Nó hỗ trợ màn hình chủ đúng với ngôn ngữ của nước sở tại và có các trang web của nước đó.
Tùy từng server sẽ được UC hỗ trợ những đặc tính riêng.

vậy hỏi tạo sao uc không cho đại bản uc vh đi rồi phải làm bản vi chínht thức cho nó rắc rối

May ngu the.viet hoa la ban cua tau,nguoi vn minh lay ve dung thay doi thanh ngon ngu viet nam de minh dung.con ban chinh thuc cua tau la do thang tau no dich tu cua no sag cho minh dung

Vn minh lay cua nguoi khac ve thay doi ngon ngu goi la viet hoa do may.nguoi vn minh gioi lam do.con ban cua tau no ra la thang tau no dich ra tv cho minh dung.hai cai do khac nhau ma.thang nay ngu thiet.ko biet dau la viet hoa dau la chinh thuc

May ngu the.viet hoa la ban cua tau,nguoi vn minh lay ve dung thay doi thanh ngon ngu viet nam de minh dung.con ban chinh thuc cua tau la do thang tau no dich tu cua no sag cho minh dung

Vn minh lay cua nguoi khac ve thay doi ngon ngu goi la viet hoa do may.nguoi vn minh gioi lam do.con ban cua tau no ra la thang tau no dich ra tv cho minh dung.hai cai do khac nhau ma.thang nay ngu thiet.ko biet dau la viet hoa dau la chinh thuc
không comment dạng này bạn nhé,bạn đó không rõ thì bạn giải thích cho người ta hiểu.không dùng những từ ngữ gây mất đoàn kết.
Lưu ý viết tiếng việt có dấu nhé

cái gì mà không biết vh là gì?
Tôi đi mod game mà không biết vh là gì thì người ta cũng cười vào bản mod mobi army của tôi à?
Ở đây tôi không nói đến vấn đề vh, mà là vấn đề về nơi đặt serve của bản chính thức VI và của bản vh.
.... Hết

Server của bản chính thức với bản VH là 1 và được đặt ở Trung Quốc

bản này 7.6 ra 14.4 vậy mới hơi 7.7 rồi

không mới hơn đâu bạn ah. 7.7 là bản của china nên nhiều thay đổi, tính năng mới đều đc tích hợp vào. Còn 7.6.1.82 EN, VI chỉ ngang với 7.6.0.75 china thôi

Hôm qua vào trang chủ thấy 7.6 vi mà giờ vào thấy còn 7.5 là sao nhỉ;;);;);;);;);;);;), down về mà lỡ forrmat thẻ nên ko còn , giờ vào lại thấy chỉ còn 7.5

La that gio vao trang chu lai ko co ban 7.6 ma gio chi co ban 7.4.la sao nhi.hom qua vao thi co nay da mat tieu dau rui nhi

mãi xem cac bạn vật nhau,lúc muốn down tìm mãi không biết chổ nào.làm ơn chỉ giúp mình với.

Back