• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UcManager_v1.1_EN_by_Piratezx thêm lựa chọn về sản phẩm từ uc.com.cn

Thangnd31082

Cái này bản chất cũng giống như Appmanager hay Handy TaskMan hay Jbak TaskMan dùng để quản lý các chương trình đang chạy trên máy điện thoại của bạn, kể cả các ứng dụng chạy ngầm hay là công cụ để sủa đổi SEVER cho UCWEB mình cũng chưa rõ nhưng pót lên cho anh em xài thử trước test và báo kết quả sau

Bản đã được EN hóa, mời các Pro dùng thử xem ?

Chỉnh sửa cuối:
Cái này bản chất cũng giống như Appmanager hay Handy TaskMan hay Jbak TaskMan dùng để quản lý các chương trình đang chạy trên máy điện thoại của bạn, kể cả các ứng dụng chạy ngầm hay là công cụ để sủa đổi SEVER cho UCWEB mình cũng chưa rõ nhưng pót lên cho anh em xài thử trước test và báo kết quả sau
Bác phải test trước khi up chứ.Bác có bít đây là phần mềm của 3rd ko vậy

Ok em sẽ test và trả lời sớm nhất có thể, anh em cùng test nào!
Những phần mềm của Uc đều là phần mềm hay!
Posted via Mobile Device

:D hok cài được, file corrupt, download nhiều lần vẫn bị . chắc 3rd thiệt quá anh ơi :( ! mọi người thử chưa vậy? :(
Posted via Mobile Device

:D hok cài được, file corrupt, download nhiều lần vẫn bị . chắc 3rd thiệt quá anh ơi :( ! mọi người thử chưa vậy? :(
Posted via Mobile Device
Dùng Sisboom 6 của Nguyễn Trần Dũng bung ra thì biết chắc chắn là 3rd

CÁI NÀY MÀ CHỈNH SERVER THÌ UCWEB CÒN GÌ BẰNG !!! BÁC LQT TEST KĨ RỒI HƯỚNG DẪN ANH EM ĐI !!!

Nghe mong manh là của v3 , mình vừa test thử thì đúng là của dòng v3, có lẽ chờ convert sang v2 thì mới dùng nổi ! -----> Thành thật xin lỗi anh em và đề nghị bác MINHTHANG cùng các Pro v3 vào cuộc:-?

A e S60v3 đâu, test dùm thành quả của a e S60 xem ứng dụng này là gì nhé :D

Cảm ơn sự lầm lạc đáng khen của anh thangnd31082 :D

A e S60v3 đâu, test dùm thành quả của a e S60 xem ứng dụng này là gì nhé :D
Cảm ơn sự lầm lạc đáng khen của anh thangnd31082 :D
Posted via Mobile Device Trong cho chon sever co usa. Hehe. Vui rui. Dang mo thu ma toan no found. Chay ung dung phai bat hack len. De voc ty nua da^^
Posted via Mobile Device

Back