• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCMobile v7.2.2.63 (Alpha2) S60v3 OS9.x Việt hoá bởi L.Q.T_SymPViet ! [15/10/10]

Thangnd31082

UCMobile v7.2.2.63 (Alpha2) S60v3 OS9.x
Việt hoá bởi L.Q.T_SymPViet ! [15/10/10]

Phần mềm duyệt web tương tự như Opera Mobile nhưng mà là hàng UC chính hiệu,=D> giao diện mượt-trượt kiểu iPhone, hỗ trợ Flash ( dung lượng 3.2MB )
( thử tải File ở 4shared.com sẽ thấy hiện dòng đếm ngược từ 20 về 0 :O và tải về ngay)

Tiếc là ngốn ram cũng tương đối nên anh em nào yếu thì khó mà ra gió >:) Thôi nhìn nhé :

Hướng dẫn nè :
1. Cài đặt và khởi tạo bình thường như bao bản UC khác
2. Khởi tạo xong thấy cuộc đời thật chán vì giao diện mượt nhưng trang dầu china, đừng buồn phiền, tải thêm File Patch Trang đầu TV đính kèm do mình độc diễn là OK ngay - cuộc đời lại tươi sáng !

1. Tải về Vn_UCMobile-7.2.2.63 tại đây
2. Tải Patch Trang đầu TV tại đây

P/S :
1. File lớn nên không thể đính kèm, chia nhỏ ra thì ngại nên up lên MF
2. Anh em nào thích đọc báo dựa trên cơ sở bookmark ( dấu trang) có sẵn thì tải thêm File
UCWEBFavorites.rar (2.0 KB) về giải nén ra file .txt rồi nhập vào ưa thích của UC như bình thường nhé
Ai băn khoăn mời xem HD tại đây

Kết quả thì sẽ được như thế này (làm biếng lấy ảnh cũ trên v2 nhé)

Chỉnh sửa cuối:
Thằng này dung lượng lớn quá 3.2 MB nên mình không thể đính kèm , anh em nào rảnh cắt File up cho anh em thì hay quá !
Riêng Patch trang mở đầu TV mình khuyến mãi up cả File đính kèm và trên MF ai tiện thì tải nhé !
ANh em nào thích đọc báo , xem thông tin thì tải thêm cái UC Favorite.txt về nhập vào dấu trang như những bản UC trước đây nhé !

Em đã test. Thấy rất ngon, font chữ ko lỗi nhưng gõ chữ việt có dấu bị lỗi, xóa chữ phải dí chặt 1 lúc vô cùng khó khăn.

Đã test bản này, vào GoogVN, 4shared toàn tiếng chai - nờ. Anh trai chưa fix server hả anh trai? Ngâm cứu cho bản 7.4 đi anh!

dân chơi mà sợ hả cụ??? Vài chục Mb cháu còn dám dow ầm ầm. Chơi gói mi50 của vịtteo đi cụ tha hồ dow xong zong!

đang dùng mi50 đây h còn 5mb :D tháng này fải đk 2 cái mi50 mới đủ sướng:((

ặc 7.2 còn đang alpha 2 đòi 7.4

:D ghẹo anh trai cho vui, mà dạo này có vẻ khó tính nhẩy :D nói chung ko khoái ver này, để em xem file system của nó chưa nhũng gì, nghịch chơi hehe

Chỉnh sửa cuối:
:D ghẹo anh trai cho vui, mà dạo này có vẻ khó tính nhẩy :D nói chung ko khoái ver này, để em xem file system của nó chưa nhũng gì, nghịch chơi hehe

Đang bản alpha nên cũng ngán chuyển saver, làm biếng cho có tí tiếng ta để anh em test !

Back