• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer-2.1.4.7_VH by SymPViet

MinhThang

Manager
UCPlayer-2.1.4.7-700-706-09102712_VH by SymPViet.

Phần mềm hỗ trợ UCweb xem phim định dạng wmv,avi,mp4,3gp...Việt hóa.

Chân thành Cảm ơn hnt20042000 đã cung cấp Phiên bản này.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ywmbwrkxndm[/DOWNLOAD]​

Cái này có lẽ là chỉ xử lý được một số thằng thông qua UC web thôi các bác nhỉ ? Không biết có khác nhiều so với trên v2 không ? Phù ! ....Hôm nay hội giảng xong xuôi rồi , lại tái xuất trên PDAV đây ! Các bác chờ nhé !

nó báo lỗi là . ko cài đc ứng dụng đc bảo vệ từ nhà cung cấp . Các bác ạ ( máy em chưa hack :D )

bạn ơi sau vào nó hiện ô vuông không. có cái nào để nó hiển thị tiếng việt hoàn toàn và đừng làm máy nặng quá không!thank

bạn ơi sau vào nó hiện ô vuông không. có cái nào để nó hiển thị tiếng việt hoàn toàn và đừng làm máy nặng quá không!thank
Posted via Mobile DeviceCài vào máy gì mà bị lỗi ô vuông vậy b.hay b chưa bỏ fons chaina vào máy.?

Khi sử dụng pm VH mà bị lỗi fonts thì các bạn chép thêm fonts tiếng Việt chuẩn vào là hết.:)

Mình down về rồi cài thẳng vào chỗ cài UCweb hả? sau đó mở UCweb bình thường là có thể xem được video online luôn phải không? xem flv được không nhỉ?

Mình down về rồi cài thẳng vào chỗ cài UCweb hả? sau đó mở UCweb bình thường là có thể xem được video online luôn phải không? xem flv được không nhỉ?
khong duoc dau.chi xem tv cua trung quoc thoi

Posted via Mobile Device

Pác ui còn phần nghe nhạc online của UCWEB đâu chì em zới . Em thấy pm này hay wá .thanks pác cái em OL bằng đt .pác thông cảm nha!

Pác ui còn phần nghe nhạc online của UCWEB đâu chì em zới . Em thấy pm này hay wá .thanks pác cái em OL bằng đt .pác thông cảm nha!

Vẫn chưa thấy bạn à. Chỉ xem phim của CN thôi chứ VN vẫn chưa xem được.

Không nghe nhạc online của CN được hả pác.em nghe nói nó có pm nghe nhạc giống UCPlayer nó chỉ để nghe nhạc không thôi .

Không nghe nhạc online của CN được hả pác.em nghe nói nó có pm nghe nhạc giống UCPlayer nó chỉ để nghe nhạc không thôi .

Bạn dùng TG-Play đó vừa nghe nhạc vừa xem phim luôn, nếu bạn biết tiếng Trung thì tuyệt.

Posted via Mobile Device thiệt thòi cho mấy a,e xai mobilđ quá. Ko down đc bạn ak.

Back