• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5[EN]by Nima79 xem Video đa dụng !

Thangnd31082

UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5[EN]by Nima79 !​

Không phải nói nhiều về tính năng của phần mềm này ! Đành rằng chế độ xem online chỉ hỗ trợ cho các website Tiếng Trung nhưng khả năng xem phim ngay trên điện thoại cũng không tồi , hỗ trợ hầu hết các định dạng phổ biến từ avi, mp4, 3gp cho tới .flv Đặc biệt phần mềm này hoàn toàn miễn phí , bản cập nhật mới nhất và chuyển soạn sang tiếng Anh bởi Nima79 một mem của 4rum UCweb . Anh em dùng thử nhé ! Trên 4rum cũng có bản Việt hóa phiên bản trước đó của SymPViet !

Một số tính năng mới cập nhật trong phiên bản này:

1. Tăng cường khả năng phân loại và tìm kiếm video trên mobile cũng như trên web;
2. Thêm giao diên mới bắt mắt và phong cách hơn với các màu xanh, đỏ và trắng;
3. Hỗ trợ hiển thị đầy màn hình cho dòng S60V5, cải thiện chức năng phóng to, chức năng phát lại;
4. Hiển thị tốc độ download mới nhất;
5. Tối ưu hóa một số tính năng khác.

Tải File Link Mediafire

Chỉnh sửa cuối:
Gần xong bản Việt hóa rồi đây anh em.

Ặc tốc độ nhanh quá --> Nản luôn ! Tay Nima79 này Anh hóa cũng tương đối chuẩn, trừ một số cụm từ chưa sát nghĩa nếu dựa theo bản EN dịch qua VI thì khéo mà lẫn chức năng --> Khuyên anh em dùng file gốc để VI :-?!

Do bận làm cái TTPod nên SymPViet hok EN cái này :D. Hẹn phiên bản típ zị :)

Được cái này thì thôi cái kia chứ em ! Để chỗ cho các mem khác chậm chân nhưng nhiệt tình nữa chứ , SymPViet làm hết rồi thì các mem khác chỉ còn nước vào tải file và thanks thôi sao ! Hì hì !:))

Anh em cùng suy ngẫm vấn đề này nhé :

1. UCPlayer khi chọn chức năng tìm video online sẽ truy cập vào một địa chỉ nào đó để cập nhật danh sách các video tìm được ?

2. Nếu cơ chế hoạt động của nó đúng như trên thì liệu có thể fix lại ( tức là bắt nó phải tìm video trên một địa chỉ khác phú hợp với người Việt ta như clip.vn hay chí ít là youtube) hay không ?

3. Nếu vấn đề 1 đúng thì để thực hiện hoạt động fix đặt ra ở vấn đề số 2 cần tìm kiếm những tệp tin nào để fix lại ( tệp exe ? tệp xyz ?...)

Anh em cùng suy ngẫm vấn đề này nhé :

1. UCPlayer khi chọn chức năng tìm video online sẽ truy cập vào một địa chỉ nào đó để cập nhật danh sách các video tìm được ?

2. Nếu cơ chế hoạt động của nó đúng như trên thì liệu có thể fix lại ( tức là bắt nó phải tìm video trên một địa chỉ khác phú hợp với người Việt ta như clip.vn hay chí ít là youtube) hay không ?

3. Nếu vấn đề 1 đúng thì để thực hiện hoạt động fix đặt ra ở vấn đề số 2 cần tìm kiếm những tệp tin nào để fix lại ( tệp exe ? tệp xyz ?...)
Nếu làm đc điều này thì quả là tuyệt vơii :D

sao bản này xem phim dựt quá anh ơi. em xem thử các file video khác cũng đều bị như vậy. chẳng hiểu sao?

em bỏ thử 1 đoạn fim 320x240 đuôi wmv xem mà sao bị dựt quá..có ai biết khắc phục lỗi này xin chỉ giúp em với, em cảm ơn..:(

em bỏ thử 1 đoạn fim 320x240 đuôi wmv xem mà sao bị dựt quá..có ai biết khắc phục lỗi này xin chỉ giúp em với, em cảm ơn..:(

Hiện tại chưa có pm nào hỗ trợ xem wmv mượt mà đâu bạn, phải converter sang avi thôi.

Đã có bác nào xem TV hoặc video online qua UC 7.0 được chưa vậy ,em bó tay khi xem video online rùi .trở về với 2.1 thui

Back