• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 6.6_090612 s60v5

Kenji1992

ucweb6.6_090612 s60v5
các bạn cũng đã biết đến trình duyệt web nổi tiếng này , nó trình duyệt web nhanh hơn opera , đây là fiên bản tiếng trung quốc , mình đang nhờ việt hoá . sau khi nào mình có bản việt hoá thì mình sẽ úp lên cho anh em . trình duyệt này hổ trợ tốt cho 5800 và mình đã test thử vài cái cơ bản . sau đây là hình ảnh đc chụp lại khi test :
giao diện khởi động

đây là giao diện chính

đây là giao diện khi vào các menu

phiên bản này hổ trợ cảm ứng cho 5800

link dowload ở dưới ,phiên bản này hổ trợ cảm ứng cho 5800 nên các bạn tha hồ mà sử dụng nhá , xl vì đã khiến các bạn chờ lâu khi đowloa bản tiếng trung trước kia . cảm ơn các bạn đã quan tâm đến topic của mình .
link :

Chỉnh sửa cuối:
Chắc là file sis hoặc sisx.Nhưng mà sao lâu quá bạn ơi.Khốn khổ,dùng 5800 Xp mà duyệt Web chán hơn là N72(vì N72 có Ucweb).Dùng trình duyệt mặc định tốn dung lượng,còn dùng opera mini nhiều khi nó tự thoát và không có tab nữa.

Chắc là file sis hoặc sisx.Nhưng mà sao lâu quá bạn ơi.Khốn khổ,dùng 5800 Xp mà duyệt Web chán hơn là N72(vì N72 có Ucweb).Dùng trình duyệt mặc định tốn dung lượng,còn dùng opera mini nhiều khi nó tự thoát và không có tab nữa.

uhm bạn thông cảm , mod Minhthang đang bận nên chưa vh đc , bạn có thể dùng bản @web này trình duyệt cũng đc : http://pdaviet.net/showthread.php?t=63833

Có hổ trợ cảm ứng hok bạn

Posted via Mobile Device
Hổ trợ kảm ứg nhưng ko mượt lắm bn ah,bấm nó nhảy tùm lum.mjh kủg đả thử v hoá nhưg ko thành côg (rất khó)

Posted via Mobile Device
Hổ trợ kảm ứg nhưng ko mượt lắm bn ah,bấm nó nhảy tùm lum.mjh kủg đả thử v hoá nhưg ko thành côg (rất khó)

chỉ hok nhạy khi bấm vào menu thôi , còn lại mình thấy ok lắm .

Posted via Mobile Device
Sao bản tiếg anh này là file jar vậy bn.hồi đó là file sis mà

Back