• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88

jimmyvn88

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88​

Có gì hot?
+ Phiên bản Server Eng chính hiệu (Muốn thử đúng Server ENG ko thì thử với blog nè nhé: manh-tu.tk :-D)
+ Tốc độ miễn chê
+ Giao diện đẹp
+ Fix proxy 3 nhà mạng Vinaphone, Mobiphone, Viettel
+ Sửa UID để dùng đc cả 6.3 và cài đè lên bản 7.0 server China trước đây.
+ Tối ưu hóa phím tắt giúp thao tác nhanh...

Những cái dở:
+ Không đậm lên khi có bài viết chưa đọc ( Cái này phải nhờ bác ĐQS rùi, hii)
+ Đọc văn bản vẫn bị cắt chữ
+ Trang mở đầu vẫn chưa sửa đc

Thanks for Manhtu

DOWNLOAD

UCWEB-7.0.0.41 offical VH by Jimmy88 proxy Mobiphone.sis

UCWEB-7.0.0.41 offical VH by Jimmy88 proxy Vietel.sis

UCWEB-7.0.0.41 offical VH by Jimmy88 proxy Vinaphone.sis

UCWEB-7.0.0.41 offical VH by Jimmy88.sis

Chúc mừng năm mới!​

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi sau khi khởi tạo xong vào nó bắt chert fonts xong rồi LUON. Nhưng khi thoát ra vào lại truy cập nó bắt chert fonst pro nào HD minh để khỏi bị vây nữa thank

Cho mình hỏi sau khi khởi tạo xong vào nó bắt chert fonts xong rồi LUON. Nhưng khi thoát ra vào lại truy cập nó bắt chert fonst pro nào HD minh để khỏi bị vây nữa thank
Máy mình dùng vào vô tư ko bị check lần nào

Bạn đang dùng fonts máy hay fonts đa ngôn ngũ vậy
Posted via Mobile Device
Mình dùng font đa ngôn ngữ mà nặng gần 10Mb đó, cũng đã test trên 7610 dùng font 2in1 cũng thế.hơi khó hiểu 1 tí

Mình dùng font đa ngôn ngữ mà nặng gần 10Mb đó, cũng đã test trên 7610 dùng font 2in1 cũng thế.hơi khó hiểu 1 tí
Uh nhưng khi mình cài vào máy thì nó không bắt chest font jì hết.

Posted via Mobile Device

em thường xuyên thay sim.vay chỉ dùng 1 bản fix proxy của viettel đến khi có dùng đươc sim vina không a.và nếu dùng được thì có ảnh hưởng gì không
Posted via Mobile Device

em thường xuyên thay sim.vay chỉ dùng 1 bản fix proxy của viettel đến khi có dùng đươc sim vina không a.và nếu dùng được thì có ảnh hưởng gì không
Posted via Mobile Device
Ko ảnh hưởng gì, chờ đó mình up nốt bản ko fix proxy cho nhé Onl đt nên up hơi chậm

Posted via Mobile Device

Dùng thì vẫn dùng đc, nhưng ko chất bằng xài đúg bản fix cho đúng mạng bạn ah.

Back