• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.4.057 CN beta _ VI by LQT_SymPViet ! [20/08/2010]

Thangnd31082

UCWEB-7.4.057 CN beta _ VI by LQT_SymPViet ! [20/08/2010]

Cái này khỏi cần nói nhiều, nó vẫn đang bản beta nên làm biếng dịch tạm cho anh em xài ! Vẫn để sever CN

Cách sử dụng :

1. Tải 02 File đính kèm về
2. Cài File UCWEB 7.4.057 VI by LQT trước, khởi tạo cho tới khi thành công --> Mở ra trang đầu toàn từ China
3. Cài thêm File Patch TV UC 7.4.057 nữa , thoát Uc --> Mở lại để có trang đầu TV , chúc thành công !

Vài hình ảnh minh họa

bác Thangnd31082 có thể cho em xin data từ điển dịch của Siêu dịch hay Mobilhex hay ứng dụng bác dùng để việt hóa UCweb đc k để em làm 1 bản cho v5 :D

Chỉnh sửa cuối:
Oh year. Thank bac nhe. Phai cai ban China truoc, sau do xoa di, cai ban VH, doi load xong thi thoat ra cai patch trang dau. Vay la oke.hi.

Oh year. Thank bac nhe. Phai cai ban China truoc, sau do xoa di, cai ban VH, doi load xong thi thoat ra cai patch trang dau. Vay la oke.hi.cai nay ma chuyen sever viet nam thi ngon qua bac ah.

Oh year. Thank bac nhe. Phai cai ban China truoc, sau do xoa di, cai ban VH, doi load xong thi thoat ra cai patch trang dau. Vay la oke.hi.cai nay ma chuyen sever viet nam thi ngon qua bac ah.
Đây mới là bản beta mà !

Ver mới thì ra liên tục mà tính năng thì chẳng có gì. Từ đầu tới giờ em vẫn chỉ dùng 6.3 của mod thắng thôi.

Còn 2 string CN trên thanh tìm kiếm, nhập địa chỉ dịch được mà bác L.Q.T sao ko làm luôn :-?

Còn 2 string CN trên thanh tìm kiếm, nhập địa chỉ dịch được mà bác L.Q.T sao ko làm luôn :-?

Cái "Nhập" thì dịch OK còn cái kia thì mình chưa dịch nổi vì chưa tìm được nó ở đâu ( đã kiểm tra file exe )
( cái này bản EN thấy làm rồi nhưng kiểm tra ra thì là File UCWEB60signed.exe _ trong khi cái bản mới phải là UCWEB61signed.exe)
Anh em thử xem !

Back