• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWeb SplashID v7.3.0.55 [+16 ID's] Trình duyệt wed

anhchanbonmat

Datecode: 17 July 2010
Author: c1cl0n@FoXPDA
ID's: 15 ID & 1 Original
Platform: S60v3 (SymbianOSv9.1-3)
UCWeb Ver: 7.3.0.55
UCWeb UID: 0x2001F848
[!] SIS file has been signed by root cert of Leftup

This version supports plash ?

Mình hỏi chủ topic nước ngoài được anh ta trả lời như thế này

c1cl0n

Mã:
certainly supported
it's the 15th picture in the file UcWeb60SignedIMAGES.MBM

vì mình không có máy để test vậy ai có máy test h mình cái
nếu xài không được thì mình xóa bỏ

Link vietup

UCWeb SplashID v7.3.0.55 [+16 ID's]

Link tổng hợp

UCWeb SplashID v7.3.0.55 [+16 ID's]

.​

Chỉnh sửa cuối:
hỗ trợ Splash đó bạn .theo như mong muốn của các bạn đó thử đi nào

Ucweb 7.3 Thời gian vô của nó bây giờ dc cải thiện nên tốc độ vô thẳng pm của nó quá lẹ không có t.g chờ để kịp thấy thằng Splash này

Đúng rồi 16 splash này thật ra cũng cũ lắm rồi được các AC nước ngoài mob lại cho phù hợp với phiên bản 7.3 đó mà.

đúng vậy đó bạn còn thêm gì nữa hôn hỏng biết nữa vì mình hỏng có máy test

Vẫn là phiên bản 7.3 Final tác giả đã thêm 16 chủ đề cho phép lựa chọn 1/16 Splash hình ảnh khởi tạo đấy nhanh như tên bắn kịp thấy gì đâu mà khoe nữa :)) =)) :p Ai thích thì lựa một cái cho đẹp trình duyệt còn mình thì vẫn kết cái ảnh của UC Mobile hơn thôi.

Anh em pdaviet mau mau làm 1 cái patch để thằng UC này khởi tạo lâu lâu tí , chứ ko Splash này còn ý nghĩa gì nữa đây ? :D

muốn chọn 1splash khác phải làm thế nào ae hay phải cài lại rồi đánh vào ô tích khác?

muốn chọn 1splash khác phải làm thế nào ae hay phải cài lại rồi đánh vào ô tích khác?

Chọn cái nào thì tích cái đó thôi ! Nếu chọn tất cả sẽ cài cái mặc định.
Bạn chỉ chọn 1 ô thôi ( Lần lượt thử nghiệm từ 1 đến hết để chọn được cái ưng ý )

hỗ trợ Splash đó bạn .theo như mong muốn của các bạn đó thử đi nào
Cái mà mọi người cần là cái Flash còn cái này chỉ là Splash , nó thực ra chỉ là một phần mềm tương tự X-Mod ( dùng để thay đổi giao diện cho X-Plore thôi ) chứ không là gì cả. Bạn cài riêng nó thì không được vì nó chỉ là phần đặt bổ sung cho UC 7.3.055 mà thôi ( do đó cần cài UC trước )

Cái dở của nó là đang dùng bản VI giao diện chỗ giới thiệu Splash dòng UCBrowser là Tiếng Việt thì bây giờ bị chuyển thành Tiếng Trung. Nếu nhiều anh em muốn dùng mình sẽ Fix lại thành VN hết !

hình như cái này mấy bữa có bác nào post rồi thì phải, load nặng lắm, mở trang thanhnien cái là kêu bộ nhớ đầy à

òh vậy thì bất tiện wá mỗi lần muốn chọn splash khác phải bung lại pm,ae ngâm cú xem có cách nào chọn mà ko phải cài lại pm ko giống như cách mình chọn skin ấy.chứ ngồi bung 15lần để tìm ra 1con mình thích... hơi bị nản!

Back