• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.1.50 Build 10042910 :D

hvnh

\-/View attachment 171388View attachment 171389View attachment 171390View attachment 171391View attachment 171392View attachment 171393View attachment 171394View attachment 171395View attachment 171396Phần mềm UCWEB khá nổi tiếng , với các tính năng tuyệt vời của nó các bạn đã biết thì mình ko cần giới thiệu thêm nữa
phiên bản cập nhật v7.2.1.50 Build 10042910 mình dịch từ bản Eng By Sujal.Raj bên ipmart (bản này server eng nên lướt web vi vu :)) )
tuy dịch chưa hoàn thiện và nhìu chỗ chưa chính xác cho lắm nhưng nói chung là cũng tạm ổn :D
View attachment 171393View attachment 171388View attachment 171389View attachment 171390View attachment 171391View attachment 171392View attachment 171394View attachment 171395View attachment 171396DOWN\-/ HERE

Chỉnh sửa cuối:
Cũng có 1 số trang ko load đc mà anh. Như vào vnxpress.net thì nó lại ra trang trống nhưng tiêu đề trang vẫn có Daily news.

Vnexpress.net mà k vào được thì còn gì gọi là vào thoải mái
E nói thật UC chỉ dùng bản 6.3 là ổn nhất sever e,DOWN mediafire ầm ầm,e đã test rồi và rút ra kết luận ấy,đến bao giờ Tàu nó cập nhật phiên bản tiếng anh sever thoải mái của cái này thì mới nên đổi

Cũng có 1 số trang ko load đc mà anh. Như vào vnxpress.net thì nó lại ra trang trống nhưng tiêu đề trang vẫn có Daily news.
View attachment 171403View attachment 171404View attachment 171405View attachment 171406 bạn test kỹ chưa hầu như các mặt báo đều vào tốt , ngoại trừ dântri.com.vn ( cái này việt nam ta cải tiến để đọc báo trên di động bằng cách thêm m. đằng trước mỗi địa chỉ -> ko đọc đc trên uc =)))
Vnexpress.net mà k vào được thì còn gì gọi là vào thoải mái
E nói thật UC chỉ dùng bản 6.3 là ổn nhất sever e,DOWN mediafire ầm ầm,e đã test rồi và rút ra kết luận ấy,đến bao giờ Tàu nó cập nhật phiên bản tiếng anh sever thoải mái của cái này thì mới nên đổi
theo mình như thế này : opera mini dùng để đọc báo , ucweb 7 . dùng để lướt web và uc 6.3 dùng để down trên mediafire , từ khi operamini down trên media mà ko cần copy với paste vất và như bản 6.3 thì mìh del nó lâu rùi , chỉ dùng bản server eng mới nhất với operamini là ổn , dù cái này là mod eng server nhưng tốc độ lướt web , khả năng tải file đính kèm , tải nhạc ( đặc biệt trên zingmp3)... thì bản 6.3 xách dép chạy ko kịp đâu bạn ah;;)

Góp ý 1 chút.Mặc dù pm rất nhiều string nhưng đã VH thì nên VH hết.Đặc biệt là các chữ hay nhìn thấy.Ví dụ help-cancel-swich-refresh.Rất hay nhìn thấy nhưng bạn lại không VH. :D

Góp ý 1 chút.Mặc dù pm rất nhiều string nhưng đã VH thì nên VH hết.Đặc biệt là các chữ hay nhìn thấy.Ví dụ help-cancel-swich-refresh.Rất hay nhìn thấy nhưng bạn lại không VH. :D
hum qua thức khuya nên làm ẩu :p ok bây giờ làm lại vậy

trước hết ths bạn nha!bản 7.2 này okie nhất trong các bản mà tớ từng xài đoá,vô đc trang mp3.zing.vn và đăc biệt là trang me.zing.vn,các emotion động rất hay mà không tốn kb mấy!mong bạn sớm hoàn thiện VH cho ae!chúc bạn thành công và alway may mắn! :D :p

Hihi thưa bạn là Operamini máy mình bị dơ k có duyên k bao giờ vào được..thế mới khó hiểu
Mình chỉ còn cách là UC và Opera Mobile

Uc có 1lỗ mà k khắc phục đc đó là vào trang nhatkyhuyenthao.xtgem.com vào down k hiểu sao link die nhưng vào bằng pm mặc định của máy thì vẫn bình thừơng

Chủ topic còn 1 đống string chưa xử kèm theo lỗi dịch tự động bật ra ngoài ở 1 số chỗ. :(

Chủ topic còn 1 đống string chưa xử kèm theo lỗi dịch tự động bật ra ngoài ở 1 số chỗ. :(
X_X dịch cả buổi sáng ko hết , hix dài thế ko bít , bạn vào đến chỗ nào thì bị văng ra :-?

Chủ topic cố hoàn thành xong rồi post nguyên thể cũng được mà.Dịch thằng Uc này hay bị lỗi auto exit lắm ! Bạn k.tra lại xem mình bị văng phần Xóa lịch sử,...

Chủ topic cố hoàn thành xong rồi post nguyên thể cũng được mà.Dịch thằng Uc này hay bị lỗi auto exit lắm ! Bạn k.tra lại xem mình bị văng phần Xóa lịch sử,...
oke đã tìm ra lỗi ,,8-|,vấn đề chỉ là thời gian :))

-->đã khắc phục đc lỗi out , tuy nhiên nếu cố dịch sâu thêm trong phần cài đặt hệ thống là vẫ bị lỗi out :( ko bit sao nữa mặc dù mình đã thử rút dọn các từ ngữ hết cỡ
Uc có 1lỗ mà k khắc phục đc đó là vào trang nhatkyhuyenthao.xtgem.com vào down k hiểu sao link die nhưng vào bằng pm mặc định của máy thì vẫn bình thừơng
mình mới truy cập thấy ok mà

-->đã khắc phục đc lỗi out , tuy nhiên nếu cố dịch sâu thêm trong phần cài đặt hệ thống là vẫ bị lỗi out :( ko bit sao nữa mặc dù mình đã thử rút dọn các từ ngữ hết cỡ
mình mới truy cập thấy ok mà

truy cập đc nhưng khi down toàn lên n0t f0unt nhưng down pm mặc định thì ok

oke đã tìm ra lỗi ,,8-|,vấn đề chỉ là thời gian :))

Uot thì pahir làm lại từ đầu hoặc từ chỗ sao lưu trước khi dịch, nói không ngoa dịch UC phải sao lưu thường xuyên và test thường xuyên không thì công đổ xuống sông xuống bể hết, pót bài chưa hoàn hcinhr thì không đành , chia buồn cùng chủ topic nếu chưa sao lưu nhé !
truy cập đc nhưng khi down toàn lên n0t f0unt nhưng down pm mặc định thì ok

Not found là do phần mềm nó chặn đó bạn , mediafire.com là một ví dụ , chỉ có UC 6.3 EN là tải tốt còn những cái khác khó mà vào nổi, không hiểu sao china lại thù mediafire thế cơ chứ !

Muốn dùng uc save vitak 0600 mà dow tòan bị vậy.0pera thì ko save đuôi jar.mỗ lần 4mat lại fải down lại.hjx

Back