• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB Web Browser v7.6.1.82 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS9.x Signed

kauchunho

Phần mềm lướt web quen thuộc.
ucwebwebbrowserv7.6.1.82s60v3v5s3signed%2B%2528www.mobilegamesarena.net%2529.JPG

Download tại đây

có thể dùng UCWeb làm trình duyệt mặc định cho máy được ko, giống như trên máy tính mình có thể dùng FF làm trình duyệt mặc định khi click vào bất cứ link nào đó

Phiên bảm mới này brồ nào việt hóa có thể để 1 bản không fix sever việt nam được không, em thấy dùng bản mới này, để sever other(khi mở uc lần đầu) lướt web nhanh vù vù, cứ như xài wifi ý, thanks...

Bản mới này đã làm gì có server vietnam chính thức đâu

ý em là nếu brồ nào vh và fix sever vn thì để lại 1 bản không fix sever,.. :D
Em thấy bản mới này lướt web vù vù...

ý em là nếu brồ nào vh và fix sever vn thì để lại 1 bản không fix sever,.. :D
Em thấy bản mới này lướt web vù vù...

ở bản EN này tích hợp sẵn 3 Server: Ấn độ, Indonesia, Quốc tế
Bản Việt hóa mình thay server Indonesia bằng server Vietnam

hiện nay đã có trình duyệt nào cho s60v3 hỗ trợ flash chưa nhĩ

Chỉnh sửa cuối:
Hi vọng UCWeb sẽ phát triển trình duyệt có flash như Skyfire, vừa nãy lướt web bằng bản này tự nhiên thấy có thông báo "loading the flash"

Hô hô... Đã có bản 7.7 .. Uc mấy tháng gần đây update phiên bản mới liên tục... Khổ cho mấy víp vh rùi...

Anh em ai pro vh cho mh hỏi sao mh vh pm china thì khi đóng gói lại vào menu là bị out liền,pm en thì mh vh bình thường,ai giúp với

Cai này có từ lâu lắm oy. Search 4rum trước khi post bài nhé. Về app này đả có 1số người post trùg đều bị die.

Dù bạn là ai, dù phát biểu linh tinh nhưng vẫn khuyên cùng nhau tìm hiểu về pm nầy chứ đừng vội làm cụ non sớm nhé ô bạn ! Chưa nói ô viết chính tả cũng linh tinh k kém.

Chỉnh sửa cuối:
Mình thích xài ucweb. Càng ngày càng cải thiện hơn. Khi nào ucweb hỗ trợ thêm flash thì quá đỉnh.

uc này dùng một thời gian thì mở trang rất chậm không biết các bác có như thế không? Hay tại máy em nó yếu nên nó thế. Ss i450

uc này dùng một thời gian thì mở trang rất chậm không biết các bác có như thế không? Hay tại máy em nó yếu nên nó thế. Ss i450

dùng kèm pm dọn rác nha bạn. Lướt web lâu ngày,bộ nhớ cache đầy,vào chậm là phải thôi!

Back