• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UEFA.com Mobile

Status
Không mở trả lời sau này.

anhchanbonmat

Thời buổi hối hả công nghệ thị trường cũng không ít bạn bận rộn không có nhiều thời gian theo dõi những trận đấu hay của những giải đấu UEFA Champions League, UEFA Europa League, UEFA Euro .Với truy cập trực tiếp kết quả từ UEFA Champions League, UEFA Europa League, UEFA Euro 2012 và nhiều hơn nữa .UEFA.com di động cung cấp cho người hâm mộ vào thế giới của bóng đá châu Âu trong khi không có thời gian nhiều.UEFA.com giúp bạn theo dõi nhanh đội bóng mà bạn yêu thích
- Lịch thi đấu Champions League, các League của Châu Âu các trận đấu.
- Hõ trợ tiếng Anh, tiếng Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha và Bồ Đào Nha, truy cập UEFA.com cung cấp cho tất cả những điều cần biết về tuyển bóng đá châu Âu

mình chưa test các bạn test và cho ý kiến nha

----------------------------
Thank chưa mà down

link Box.net

UEFA.com Mobile v1.03

Chỉnh sửa cuối:
E72 trơ trơ :D, chắc nó không dùng cho symbian rồi. Nó đòi hỏi java bản cao chăng ???

Các bạn vào trang chủ của nó mà kiểm tra, có thể tải bằng mobil thông qua www.m.uefa.com mà. Mình cài tren E71 chạy nhưng không hỗ trợ màn hình ngang, dùng như dở hơi, chán quá xóa đi luôn

Bác phải test trước khi post lên chứ

mình có máy N73 nhưng máy mình bị hư thẻ nhớ rồi nên không thể test được.mà mình có kèm thêm câu là "mình chưa test các bạn test và cho ý kiến" mà

Nếu như không ai test thành công thì nhờ Mod close topic dùm nhé

Đã nhiều bạn test trên các loại máy khác nhau nhưng chưa chạy, theo yêu cầu của chủ topic, tớ tạm thời close chủ để này lại, khi nào cần sẽ mở lại!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back