• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng Facebook của android?

darklord20k

Các bác cho em hỏi là có cách nào xài ứng dụng FB mặc định của máy không ạ? em dùng N1, thử mấy cách rồi mà vẫn không đc, đừng bảo em dùng qua Opera nhé, em hỏi cách vào trực tiếp luôn ý :-ss

Các bác cho em hỏi là có cách nào xài ứng dụng FB mặc định của máy không ạ? em dùng N1, thử mấy cách rồi mà vẫn không đc, đừng bảo em dùng qua Opera nhé, em hỏi cách vào trực tiếp luôn ý :-ss

Hiện tại một số nhà mạng ở Vn đã chặn Facebook nên bạn ko vào đc. Hình như là mobi vẫn vào đc.
Chỉ có cách là bạn dùng bằng wifi bằng cách đổi file Host thôi.
Trước đây cũng có cách là là dùng phần mềm để đổi file host trên điện thoại nhưng giờ tác giả không cập nhật nữa nên vẫn ko vào đc.
Chỉ còn cách là dùng Opera thôi. Mình vẫn làm vậy. có wifi thì sài FB mặc định của máy. 3G thì dùng Opera.

Hiện tại một số nhà mạng ở Vn đã chặn Facebook nên bạn ko vào đc. Hình như là mobi vẫn vào đc.
Chỉ có cách là bạn dùng bằng wifi bằng cách đổi file Host thôi.
Trước đây cũng có cách là là dùng phần mềm để đổi file host trên điện thoại nhưng giờ tác giả không cập nhật nữa nên vẫn ko vào đc.
Chỉ còn cách là dùng Opera thôi. Mình vẫn làm vậy. có wifi thì sài FB mặc định của máy. 3G thì dùng Opera.

Hiện tại facebook trên con G11 của mình vẫn vào trực tiếp bằng wifi mà không cần file host. (mạng Vnpt nhé, mạng Viettel vẫn chưa hỗ trợ)

mình vào vù vù bằng wifi mà có phải chỉnh file host rỳ đâu @@ ( vnpt )
Bây giờ nhà mạng có chặn fb nữa đâu nhỉ

thì search mà không dc thì e ms phải xin mà @@ bác xài cái nào cho e vs chứ lười j` cái search =.=

Back