• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng nhỏ giúp luyện nói tiếng Anh

thanhtaivtt

Chào các bạn, hôm nay nhóm mình xin giới thiệu ứng dụng nhỏ này, mong các bạn ủng hộ nhiệt tình ;);)

Say2Me là một ứng dụng được viết cho điện thoại và máy tính bảng sử dụng hệ điều hành Android. Say2Me giúp người dùng nói tiếng Anh chuẩn xác hơn, không còn cảm giác e ngại khi nói tiếng Anh. Ứng dụng tập trung vào luyện nói cho người dùng bằng đưa ra đề bài, lắng nghe người dùng đọc và đưa ra kết quả người dùng đọc có chính xác hay chưa nhờ vào hệ thống nhận dạng giọng nói của Google – Android. Ứng dụng bao gồm hơn 1400 câu giao tiếp hằng ngày. Trong đó, có hơn 300 câu phát âm của người bản xứ, còn lại phát âm dựa vào hệ thông Text to Speech (TTS) của Android được chia thành nhiều cấp độ khác nhau từ dễ đến khó.
Phần cuối cùng là game nhỏ giúp bạn tập phát âm tiếng Anh.
Chúc các bạn vui vẻ :)

H_lGfEC3RvePP46fx3UopbZGXCZgXm3o6um99z4s_v-cGrY7xeF6PQOqxldbu3QCtHI
MtTyake0us7MwBJ_JxLzZ90399gg5dAbgaFEyy8aoi3nIfw9Sg  ORnM96yAP6Qzizzg

RRuVC7R5iiTvbd6l8qAATEq2fUN-2Eb57YX8TwDZRBsFU9wSbC9ZWlS8-43p7aASZKo
YAX5oWZIWg9ayITwFYMkAGxIFxxn4kTJ_jnplW5UZd8nz83i8f  AmRUEDE936w3xPQg

Alrfch5Kyn1QgqGQhNXElX1ODxV21Ao9xceA7ldACjvjAgfqH9  P03r24g_k5kO645w

Link down ứng dụng

[video=youtube;XeKy6QKyugA]http://www.youtube.com/watch?v=XeKy6QKyugA[/video]

Cảm ơn các bạn, chúc các bạn vui vẻ, sức khỏe :D

Back