• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UninstallKing v1.0 - Hỗ trợ gỡ bỏ cài đặt (không cần Python)

Xgamex

Những ứng dụng đại loại như BatchUninstall, PyUninstall.. có lẽ kô thể nào thiếu trên di động với những người có sở thích Test cái này cái nọ cho biết rồi họ gỡ bỏ nhanh chóng trong vòng vài phút. Vậy thì em xin giới thiệu với các ACE thêm một ứng dụng nữa cũng với tính năng tương tự > UninstallKing cái tên có vẻ hơi phô trương nhưng phải nhìn nhận chung rằng thằng này ưu điểm ở chỗ là kô cần Python như người anh em PyUninstall.
Xin mời ACE xem Screenshot >>>

Chỉnh sửa cuối:
Gỡ bọ thì đơn giản, cái cơ bản là gỡ sạch các file rác đó bạn.

Gỡ bọ thì đơn giản, cái cơ bản là gỡ sạch các file rác đó bạn.
Tốc độ gỡ của PyUninstall vì trên nền Python nên ì ạch lắm nhưng được cái sạch nhận xét của riêng em thì thằng này hơn hẳn các trình BatchUninstall, App. Manager... cứ sót rác thì cứ X-plore cho lành thôi anh Minhthang ơi! Em dùng nó để gỡ PyUninstall ra rồi và quyết định của em là sử dụng thẳng thằng này luôn :D

Tốc độ gỡ của PyUninstall vì trên nền Python nên ì ạch lắm nhưng được cái sạch nhận xét của riêng em thì thằng này hơn hẳn các trình BatchUninstall, App. Manager... cứ sót rác thì cứ X-plore cho lành thôi anh Minhthang ơi! Em dùng nó để gỡ PyUninstall ra rồi và quyết định của em là sử dụng thẳng thằng này luôn :D

Hơn về giao diên thôi ! Còn chất lượng File rác thì chắc chắn chưa qua mặt được PyUninstall
Thử với TTPod sẽ rõ !

Phiên bản này được cái xử lý về tốc độ gỡ chương trình thì chấp nhận được

Back